Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Manipulation] Protect The Environment

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jangkarin, 1/11/13.

Lượt xem: 2,940

1. jangkarin Thành viên cấp 1

Có lẽ là vì ảnh hưởng từ việc phong trào nơi trường học "Giữ gìn vệ sinh sạch sẽ" mà làm ra cái này.
    Title of Art: Protect the Enviroment.
    Thử làm 1 dạng manip đơn giản và ý tưởng về vấn đề môi trường là No.1 :like:
    Các bác chém hộ nhá.

...
    CaoChiNhan, Kanzz.Elf, bong bong mua he1 người khác thích bài viết này.
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Đầu tiên phải xem lại tư duy thiết kế đi bạn. Chưa load hết hình, thấy cái text trùng màu nền khó đọc là biết thế nào rồi :-s
  3. jangkarin

jangkarin Thành viên cấp 1

vsea thanks bác góp ý. Hồi đó giờ chỉ biết ném PNG mà xếp , và hay cạn ý tưởng nên quay ra nó chỉ như thế :(
  4. yun

yun Thành viên cấp 2

ý tưởng tốt nhưng trình độ thì thôi rồi, thuần túy cắt dán!
  5. tienquy9x

tienquy9x Thành viên cấp 2

cảm nhận của em nè,
    cái tay bác cắt dán vào nhìn hơi bị ảo do nó ko kiểu như ko khớp vs cái nền đằng sau
    tiếp theo là cái cây trên cái tay nhé, mình thì mình ko thích cái vùng sáng đằng sau lắm, cả cái chữ protect the environment nữa nha, ko nổi bật, bị chìm vào bầu trời, nhìn ko rõ lắm
    ns chung là có cố gắng, mình thích ý tưởng này :))
  6. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Bảo vệ môi trường mà nhìn như kiểu vừa nhổ cây ra khỏi đất ý nhờ :3 :3
  7. CloudDC

CloudDC Thành viên cấp 1

nhìn ánh sáng với độ ăn nhập của bàn tay cả chữ với background chưa ăn nhập ,ý tưởng thì mình ko dám nhận xét nhiều ,nói chung lần sau bạn đầu tư hơn nhiều chắc là ok :)
  8. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

Mình thấy Background và hình ảnh bàn tay trông chưa ăn nhập với nhau. Typo cũng chưa được ổn nữa.
    Cái phần bàn tay nâng cái cây nên làm kỹ hơn tí nữa bạn ạ.
    Thích cái ý tưởng góp phần bảo vệ môi trường này :D rất thực tế và cần thiết :)
  9. jangkarin

Thanks các bác chém ạ =w=
    À bác WindDC ơi, Typo là gì ạ ?
  10. bong bong mua he

bong bong mua he Thành viên cấp 3

Giống poster quá
  11. jangkarin

12. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

typo là design text :)
  13. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chủ thớt là nữ à , lại chỉ mới 13t :D;;)
  14. jangkarin

15. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

Cố lên em gái ;-)
    Like một cái ủng hộ cho ý tưởng. Chỉ là kỹ thuật thể hiện chưa tốt thôi. Ráng học theo tut nhiều vào để lấy kinh nghiệm.
  16. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Ủng hộ em. :)
  17. jangkarin

Ủng hộ diễn đàn