Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mở dịch vụ vẽ Chibi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi KawaiiChibi, 25/5/13.

Lượt xem: 2,330

1. KawaiiChibi Mới đăng kí

Mình mới mở dịch vụ vẽ Chibi & tranh, mong mọi người ủng hộ. :">

Link: facebook.com/chibi.kawaii.773?ref=tn_tnmn

Để đặt tranh các bạn pm trên fb, đưa link ảnh cần vẽ và mô tả yêu cầu của bạn ( muốn cực dễ thương, muốn mắt to vừa thôi để vẫn nhận ra nét của nhân vật...), mình sẽ điều chỉnh phong cách để sao cho gần với yêu cầu của bạn nhất.

Sau khi thống nhất thì các bạn để lại email để sau này mình gửi tranh và chuyển tiền cho mình sớm nhất có thể.
    Sau khi nhận được tiền mình sẽ bắt đầu vẽ, trong khoảng từ 4 - 6 ngày mình sẽ hoàn thành và gửi vào mail cho các bạn.
    File ảnh là file chất lượng cao, kích thước lớn đủ để các bạn in ra khổ A2 ( 42x59,4cm) mà hình ko bị vỡ.

Đây là vài demo, còn vài phong cách khác nữa mà mình đang vẽ và sắp update. ;))

...
    vietvuong thích bài viết này
  2. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Chúc bạn đắt hàng...=D>
    KawaiiChibi thích bài viết này
  3. anhpas0

anhpas0 Thành viên cấp 2

cái này giống manga hơn nhưng nét vẽ rất đẹp :D
    KawaiiChibi thích bài viết này
  4. KawaiiChibi

KawaiiChibi Mới đăng kí