Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người giúp mình sửa lại khung hình đại diện trong blogspot với

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi nat994, 11/6/13.

Lượt xem: 3,501

1. nat994 Banned

đây là blog của mình khitaiquansuthegioi. blogspot.com
    mọi người vào xem và giúp mình sủa lại cái ảnh đại diện mình phóng lên quá lớn thì nó lại mờ đi,nhưng để kích thước chuẩn thì nó lại bị hụt so với khung blog,nên mình muốn thu nỏ lại cái khung hình nền(cái khung màu xanh đó),ai biết giúp mình với nha

...
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Cách tốt nhất là kiếm ảnh nào có pixel là 950 x 602 cho vừa bạn ạ :D
    Thu nhỏ khung thì xấu lắm.
    Còn nếu bạn muốn thu nhỏ khung thật thì tìm đoạn
    Và chỉnh lại thành 960px xem đc không :-H
  3. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

cho cái ảnh vào Ps cắt đi cho chuẩn với khung là đc
  4. nat994

nat994 Banned

Chuẩn ban đầu của ảnh này là 477*318,nếu đưa vào ps phóng to cho vừa khung thì nó sẽ bị mờ bạn ak,giờ tìm cũng không ra ảnh nao 950*602 nữa,có cách nào giúp mình với việt ptit buctrongnguoi
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Template lấy của ngta về mà dám dán cái mác Designed by nguyen anh tuan, thực tế là có 1 bộ phận người Việt bị đứt mẹ hết dây thần kinh nhục rồi nên hầu hết chôm template của ngkhác về và luôn nhận là mình thiết kế ra :)

Template by : Abazta Creations
  6. nat994

nat994 Banned

7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nói thế mà còn ráng trả lời kiểu đó được, những thành phần như thế này ko thể để tồn tại trên diễn đàn đc!

Ban vĩnh viễn!!!
    Minh Kì Đông thích bài viết này
  8. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Chào thân ái và quyết thắng nat994
  9. việt ptit

việt ptit Thành viên cấp 3

Đồng chí ấy đã ra đi khi chúng ta còn chưa kịp nói lời từ biệt =))
  10. manhcuong0993

manhcuong0993 Thành viên cấp 1

Thân ái chào tạm biệt và ko gặp lại,
    p/s về cũng phải chỉnh lại blog của mình thôi, để lại mặc định cho đúng yêu cầu của nhà sản xuất

Ủng hộ diễn đàn