Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người giúp đỡ em một vấn đề liên quan đến Topaz Clean

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi yunnie2297, 3/6/13.

Lượt xem: 3,741

1. yunnie2297 Mới đăng kí

Em mới cài Topaz Clean và khi bật lên nó lại hiện ra bảng này và hình như bị lỗi thiếu file qtgui4.dll trước đó em đã thử gỡ ra cài lại mà vẫn bị vậy rồi
    Em hi vọng mọi người có thể giúp em cách khắc phục ngoại trừ cách cài lại win
    Hiện em đang dùng pts cs6 và mới down Topaz Clean 3.0.1

...
  2. yunnie2297

yunnie2297 Mới đăng kí

hic chả có ai vào tl hộ mình :((
  3. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Bạn đang dùng chương trình diệt virus nào?
    Có thể trong quá trình cờ rắc hoặc giải nén, file này bị mặc định nhận dạng là virus nên đã bị chặn và xóa .

Thử tắt diệt virus , cài, cờ rắc, sau đó bật lại, cho PTS cũng như Topaz vào mục chương trình tin tưởng < trust zone >
  4. yunnie2297

yunnie2297 Mới đăng kí

^ á đúng rồi mình dùng Avira trong lúc mình tải Topaz về liên tục có thông báo có tập tin không mong muốn hay là có vi rút và mình đã remove nó rồi chắc có lẽ là như bạn nói. Thks bạn nha
  5. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Thay vì nói Cảm ơn, hãy hành động thiết thực hơn :-<

Mặc dù mình ko yêu cầu, nó cũng ko có giá trị nhưng đó là 1 văn hóa mạng mà mình nghĩ là bạn nên học .
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn