Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số logo góp vui đầu năm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Song Tử SE, 3/3/15.

Lượt xem: 2,520

1. Song Tử SE Thành viên cấp 1

Lâu lắm rồi chưa có bài đăng box, nay tiện mấy hôm nghỉ tết "khoe" một số logo làm gần đây, mọi người xem cho vui.:)
    Thực tế mà nói thì mình tự nhận thấy là về kỹ thuật là không cao, chủ yếu là 2D và motif khá giống nhau.
    p/s: mình đang bài xong tự chê không phải là ko tôn trọng người xem, mà cơ bản tại mình còn non nghề, tự thấy yếu, mọi người cứ thoải mái nxét nhá :):);)
    1/
    2/
    3/
    4/
    5/
    6/
    Hết! :v :v Thanks all!
    FB: minh.693

...
    Kanzz.Elf, Sniper, Zane Princeton1 người khác thích bài viết này.
  2. chuối_Yellow

chuối_Yellow Thành viên cấp 2

logo đầu bớt vi mạch đi nhìn lại đẹp đấy ~~
    Song Tử SE thích bài viết này
  3. An_Nhiên

An_Nhiên Thành viên cấp 1

em thích nhất và đánh giá cao nhất logo cho hair always
  4. Song Tử SE

Song Tử SE Thành viên cấp 1

5. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Dream ý tưởng tốt nhưng chưa thực hiện hiệu quả, Kairos khá đẹp nhưng phá bố cục và bạn nên để 1mauf trên nền tương phản là okie, không cần phải tách lớp màu đâu. Hair always hoàn hảo nhất nhưng có lẽ là vận dụng và tham khảo tốt, vì mình đã từng xem khá nhiều brand về "râu tóc" như này rồi nên không quá ấn tượng. Còn lại những cái khác còn nhiều vấn đề. Mấy cái tốt nhất mình góp ý chủ quan của mình, mong bạn nhận ra đc điều gì đó. Cheer! :D
  6. Song Tử SE

Song Tử SE Thành viên cấp 1

leolemon cảm ơn góp ý tích cực của bạn, khách quan mà nói thì đều hợp lý, mình sẽ rút kinh nghiệm!:like:
    leolemon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn