Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mừng cho chị em gương vỡ lại lành

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi honeyvanny1995, 14/10/15.

Lượt xem: 1,827

1. Chẳng qua là hôm trước chị em với ông chồng cãi nhau to lắm em thì nghĩ lớn chuyện sắp xảy ra rồi có thể hai người sẽ phải ly thân hay ly hôn gì đó rồi. Cách đây mấy hôm em có vô tình thấy cái trang blog cho cô dâu chú rể gì đó của bạn nào up lên giờ tìm đâu chẳng thấy nữa cũng hay nên em qua face bà chị lấy hình về tạo hi vọng khi hai người xem sau sẽ bình tĩnh và làm lành trở lại.

Công nhận hiệu quả không ngờ các bạn ạ. Ông chồng khóc đấy em cứ nghĩ bà chị em sẽ phải sướt mướt trước mới phải.

Nhưng người xin lỗi trước lại là chị em, chị nói nhìn vào kỉ niệm của hai người chị cảm thấy yếu lòng trở lại.
    Vấn đề là em cảm thấy chuyện tình cảm cần có một nơi để lưu lại kỉ niệm và mỗi khi có buồn giận nhau thì hãy nhìn vào những kỉ niệm đó mà tha thứ cho nhau.

Thôi không nhiều lời nữa, dưới đây là tác phẩm của em sau khi lôi hình từ facebook chị :P:P

...
  2. binlop82

binlop82 Thành viên cấp 2

Lại pr cho link -_- haizzzz
    lpartel904 thích bài viết này
  3. lpartel904

lpartel904 Mới đăng kí

PR link mà không nhấp được, phải copy thì...:v pr vầy sao hiệu quả =))]]
  4. lpartel904

lpartel904 Mới đăng kí

Ê mà web này giao diện nhìn cũng đẹp đó chứ @@
  5. doan92

doan92 Mới đăng kí

Cô dâu đẹp ;))
    honeyvanny1995 thích bài viết này
  6. binlop82

binlop82 Thành viên cấp 2

Đánh giá cao giao diện web :D:D:D
    Còn PR thì có vẻ chưa chuyên nghiệp cho lắm :v dẫn dắt hơi thiếu tự nhiên ;;);;)
  7. Hình như không ai quan tâm nội dung em truyền đạt mà sao cứ nói PR vậy @.@
  8. t_design

t_design Thành viên cấp 1

đang mặc đồ ngồi trên giường, chắc vào link kia sẽ hấp dẫn hơn 8-}
    doan92 thích bài viết này
  9. doan92

doan92 Mới đăng kí

Trong cái link đó có cái khỉ gì đâu, toàn hình chụp không, chán chết. Clip thì lại là clip fake :v
  10. kieuhung025

kieuhung025 Mới đăng kí

chúc mừng nhé
  11. caphemuoi

caphemuoi Mới đăng kí

chị gái nét thế

Ủng hộ diễn đàn