Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn có 1 logo để chèn vào ảnh mà còn có 50k :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Lil.Dolce, 6/3/16.

Lượt xem: 2,198

1. Lil.Dolce Thành viên cấp 2

close

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/16
  2. millioncs96

millioncs96 Thành viên cấp 1

Lil.Dolce thích bài viết này
  3. Lil.Dolce

Lil.Dolce Thành viên cấp 2

4. vietvuong

vietvuong Thành viên cấp 2

Cả tài sản chỉ còn có 50k thôi ấy hả? cuối tháng chỉ còn 50k thôi ấy hả. Xin chất xám thì cũng phải có tí chân thật đi chứ. Còn chừng đó phí chất xám bạn định mua thôi à. Tôi xin lỗi chứ tôi nghĩ xàm.
    Thà nói thẳng ra là làm cái logo giá 50k thì designer họ biết mà làm chất lượng theo giá.
    Làm ra vẻ thiếu thốn hay "còn chừng đó" làm gì.
  5. xuanxuxu

xuanxuxu Thành viên cấp 2

Ô thế là từ 20k lên hẳn 50k rồi cơ ah, sao mà to thế thớt.
    Chắc to quá nên 2 bác ở trên nhảy vào làm luôn rồi, mik ko có cửa kiếm tiền nuôi mẹ già rồi.
    ducuong233
  6. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

xuanxuxuhoagao thích bài viết này.
  7. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Biết thế ngày xưa mình ko theo nghiệp design
  8. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bạn có thể vì lần 1 mình giúp bạn sửa lại ảnh cho con bạn, bạn có thể nâng giá lên 70k được không? Mình sẽ làm giúp cho.
    .
    .
    .
    .
    .
    SMILE :)
  9. haitran2302

haitran2302 Thành viên cấp 2

Chẳng biết nói gì luôn, đi ra :3
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mình thấy bác Lil.Dolce toàn nhờ vã không, mà thể loại nào cũng có hết, từ logo, banner, video, xoá mụn,.......mình nghi nghi à, mình nói nếu không phải thì thớt và mọi người bỏ qua cho, có phải bạn cũng là dân design và các việc bạn nhờ là những việc bạn kham hơi hố, hoặc mượn người làm thay một cách khéo léo để đẩy nhanh công việc. Nếu đúng như vậy thì mình khuyên bạn nên bỏ ngay việc đó, vì bạn đang kiếm tiền trên công sức của anh em. Vì giúp thì giúp, mà hãy là chính đáng, chứ mình thấy một số người lạm dụng sự nhiệt tình của a e quá mức cho phép. Thân!
  11. ducuong233

giaphu_design Mình cũng thấy từ đợt nhờ sửa ảnh con roài. Cơ mà không sao bạn ạ. Nghiệp từ đấy mà ra thôi :))
    Gia Phú thích bài viết này
  12. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Vãi quá :D
  13. ducuong233

14. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Em để dành chứ xài hết lấy gì ăn 8-|
  15. ituan

ituan Mới đăng kí

Bạn muốn thiết kế lo go như thế nào !
  16. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

Nhờ vả chủ yếu là:
    1: ko biết làm, bỏ ra 50k nhỏ nhoi có xài ngay.
    2: Chủ yếu là để tham khảo ý tưởng từ nhiều người. xong chuyện đếch thèm gửi 50k cho người ta luôn.
    3: Nhờ năn nỉ lòng tốt, và nhiều lòng tốt thấy thương nên làm, kết quả là thớt chỉ ngồi ra vẻ tội nghiệp và hưởng lợi thôi.
    4: Công việc rất nhiều, ngập đầu, lên đây nhờ người ta làm cho khỏe.
  17. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Hình như hết tình trạng 20k với 200k rôi 2 thì phải , h chuyển sang thể loại 50k =))z =))z

Ủng hộ diễn đàn