Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên dùng màn hình LCD nào cho chỉnh sửa anh photoshop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi ducthiep115, 18/8/14.

Lượt xem: 14,032

1. ducthiep115 Mới đăng kí

Mình đang dùng màn hình CRT nhưng bị hỏng và không sửa được mua thì không thấy ai bán , và không thấy sản xuất nữa nên bạn nào đang dùng màn hình LCD mà làm photoshop ảnh cưới màu chân thật nhất cho mình cái mã và hãng nha, giúp mình với.

...
  2. daragonvn

daragonvn Mới đăng kí

dellllllllllll
  3. rubinh0c

rubinh0c Mới đăng kí

Bác làm quả Apple Display cho gấu
  4. Bạn có thể dùng Dell U2412M 24inch Ultrashap led nha bạn ...... mua tại Phongvu.vn nhé
    ducthiep115doanhaitu thích bài viết này.
  5. hungnm2004

hungnm2004 Banned

màn hình tốt.
  6. Nguyễn Tấn Luân

Nguyễn Tấn Luân Thành viên cấp 1

Mình cũng đang muốn tìm một màn hình đúng màu chút , Apple là chuẩn khỏi nói rồi nhưng ko biết có loại nào giá ko phaỉ chục triệu không . Bác nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho mình nhé
  7. Thiên Lợi PC

Thiên Lợi PC Thành viên cấp 1

Trong tầm tiền bao nhiêu vậy bạn?
  8. Jerryx8

Jerryx8 Thành viên cấp 1

Bạn nên chọn màn hình nào có tấm nền IPS trở lên, màn hình sử dụng tấm nền IPS cho hình ảnh sắc nét và trung thực hơn rất nhiều so với màn thế hệ trước đó.
    Tiếp sau là chọn độ phân giải. Cùng 1 kích thước màn hình (ví dụ 23inch) nhưng màn Apple có độ phân giải retina sẽ có giá cao cấp 3-4 lần màn hình có độ phân giải Full HD.
    Với khả năng của bác thì chọn em Dell U2414H hoặc rẻ hơn thì có con P2314H, các dòng cũ rất hay bị ám vàng, rất khó chịu luôn.
    ducthiep115 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn