Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ngẫu hứng] Hoàng Hôn và Chuông Gió

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi PeterCrosS_1412, 1/12/13.

Lượt xem: 2,948

1. PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

__H2 ace forum ^_^. Thiệt tình hok biết đặt cái title sao nghe cho nó....hấp dẫn, thui thì ảnh sao tit vậy :v
    _Ảnh mới chụp hồi chiều. Mẹ kiu lên cất đồ, tự nhiên thấy cảnh đẹp, ngẫu hứng nổi lên, thế là.....lấy đt ra và chụp thui!

_Mình đặc biệt thích thú với thể loại chụp ngược sáng. Nhưng do khả năng còn hạn chế, máy móc cũng bình thường nên hầu như đều phụ thuộc vào khâu cuối cả. :|
    P.s: mình dùng HTC One S cùi cùi, còn lại cũng nhờ PTS thần thánh cả hjhj! ;)
    1.

2.

P.s: Bổ sung thêm ảnh 1 nhưng sửa lại 1 chút theo gợi ý của bạn ongbaccay Quả là trông ảnh sâu hơn. Thanks bạn! ;)
    3.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/12/13
    G Dinny, Hẻo Hóm Hĩnh, Đình Nhất4 người khác thích bài viết này.
  2. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

#1 one S lấy nét sâu v~ =P~
    chả thích #2
    đủ 20 bài thì được chèn link vào bài viết, nghiêm cấm spam cho đủ 20 nhé thớt :3 :3
    PeterCrosS_1412 thích bài viết này
  3. Văn Hoàng Ngô

Văn Hoàng Ngô Thành viên cấp 2

bạn ơi cho mình xin cái PSD luôn đi bạn, thanks thớt :D
    đẹp khoái màu ảnh, ĐT mà chụp đẹp thiệt :D
  4. heocon24689

heocon24689 Thành viên cấp 1

Đi pen thấy trắng?
  5. PeterCrosS_1412

PeterCrosS_1412 Thành viên cấp 1

An Thị Gì Gì Đấy: Hjhj mình thì mình lại ưng #2 hơn ý! ;)
    20 bài ở đây là tạo mới 20 topic hay là 20 còm-men zị. Mình thấy ở góc trên bên phải của mình ghi "Số bài viết" là 8 rùi, ko biết phải nó ko?! :)
    Văn Hoàng Ngô: Thanks bạn. 2 cái file PSD 1 cái ~20MB 1 cái ~40MB, mình ko biết gửi cho bạn wa đường nào bi giờ?! :-/
    heocon24689: Cả 2 hình mình đều không đi pen gì cả, ko biết bạn thấy trắng chỗ nào?!:-/
  6. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

đi cmt cũng được x(
  7. An Thị Gì Gì Đấy

An Thị Gì Gì Đấy Thành viên cấp 2

đúng là "số bài viết" đấy, tính bằng comment :3 :3
  8. bimbimboy

bimbimboy Thành viên cấp 1

mầu tấm 1 đẹp nhỉ
  9. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

PeterCrosS_1412 con One cùi chụp ra kích thước là bao nhiu pixel vậy pác?
  10. PeterCrosS_1412

G Dinny: Mình để tỉ lệ 16.9: 3264x1840.:)
  11. WindDC

WindDC Thành viên cấp 1

vote #1 thôi :)
  12. PeterCrosS_1412

WindDC :) Mọi ng đều thích #1 hơn nhỉ!
  13. ongbaccay

ongbaccay Mới đăng kí

tấm 1 đẹp quá bạn, nhưng bỏ mờ đi thì nhìn ảnh sâu hơn
    PeterCrosS_1412 thích bài viết này
  14. PeterCrosS_1412

ongbaccay thansk bạn:) Mình có bổ sung thêm ảnh sửa lại chút, quả là trông sâu hơn!
  15. PeterCrosS_1412

november27th :) Bình thường mình vào 1 số topic thấy cũng chỉ có 1 vài ảnh thui mà bạn. 2 topic trước của mình cũng chỉ có 5-6 ảnh thui. Để đợt nào có nhìu ảnh đẹp mình sẽ cố up nhìu zị hjhj!;)

Ủng hộ diễn đàn