Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhận xét] - Nhờ vả các cao thủ nhận xét giúp em cái banner với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trần Bách, 19/1/16.

Lượt xem: 3,829

1. Trần Bách Thành viên cấp 1

Em chào các bác!
    Chả là bên Cty em mấy hôm nữa làm cái gala dinner cuối năm, em phải làm cái banner treo sân khấu.
    Sau 1 buổi sáng hì hụi làm thì đã hoàn thành, nhưng rất tiếc lại ko được chấp nhận :(
    Các bác cho nhận xét giùm em với :'( :'(

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Táo Lùn

Táo Lùn Thành viên cấp 1

Em thấy chữ Gala Dinner vs Lễ trao giải thưởng hơi nhỏ, chữ Hà nội... màu trắng không nhìn ra :D
    cuongtmdt thích bài viết này
  3. Lam 404

Lam 404 Thành viên cấp 1

Mình thấy chữ "Lễ trao giải thưởng" với "Bắc Đẩu" độ to nhỏ hai cái chênh lệch nhiều quá..
    Với chữ "Hà Nội, Ngày..." bị trùng màu sáng nên khó nhìn ra ngay được.. :)
  4. trustnet

trustnet Thành viên cấp 2

tham khảo ý tưởng trên mấy site như behance , search chữ gala dinner có nhiều mẫu gradient bắt mắt, ví dụ:

cuongtmdt thích bài viết này
  5. Trần Bách

Trần Bách Thành viên cấp 1

Cảm ơn ý kiến của các bác ợ :)
  6. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

Kham thảo người dùng..... Đẹp và xài được là 2 khái niệm khác nhau. Mình nghĩ tp của bạn k đc duyệt ko phải vì ko nó ko đẹp.
  7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Chữ Bắc Đẩu có vẻ... không ok lắm
  8. anka

anka Thành viên cấp 2

Cũng cái nền này, thêm xí mắm muối tớ làm cũng làm cái backdrop party cuối năm. :)
    Viet_Ngngockhanh0712 thích bài viết này.
  9. boydkny412

boydkny412 Thành viên cấp 1

Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn