Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác góp ý cho e về cái logo...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Color_of_li7e, 9/10/15.

Lượt xem: 1,978

1. Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Trả là e đang chuẩn bị để mở cửa hàng sửa chữa máy tính...e muốn làm cái biển hiệu trong đó có logo nữa mà chưa nghĩ ra ý tưởng gì...e vừa nhặt nhạnh trên mạng về sửa lại thôi nhưng chưa thấy ưng ý lắm nên mang lên mong các bác góp ý.( Long Hoàng Computer)..
    e xin chân thành cám ơn..!

...
  2. Virvi Pham

Virvi Pham Thành viên cấp 1

Em thấy thiết kế khá sắc nhọn, viền ngoài giồng Viettel :)
    Color_of_li7e thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

màu sắc lai giữa viettel, fpt :D, mà mình nghĩ bạn nên lấy chữ LH hoặc LHC được rồi, chứ để chữ computer nhỏ vô thấy hơi hơi lùi tí :)
  4. nhochitech

nhochitech Thành viên cấp 1

Vâng! bác này muốn uống trà à! đụng anh VIETTEL hơi mệt nha!
    ---> bác làm cái logo này sau này cửa hàng có phát triển thì chuẩn bị tinh thần nhé! bạn nên xem video này
    để hiểu rõ hơn về thế nào là
    "VAY MƯỢN Ý TƯỞNG" nhé!
  5. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Chuẩn rồi...viền của viettel..màu của Fpt =))...mà e ko sao chép nguyên văn chắc ko vấn đề gì về vi phạm bản quyền đâu các bác nhỉ :))
    Gia Phú thích bài viết này
  6. Sinhlala

Sinhlala Thành viên cấp 1

Logo của bạn sẽ khó được người khác nhớ đến, trái lại, khi nhìn vào người ta chỉ thấy FPT và Viettel trong đó, chứ không thấy cửa hàng của bạn đâu cả!

Ủng hộ diễn đàn