Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác xóa giùm mấy chi tiết xấu xí

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi La Diable, 8/12/12.

Lượt xem: 2,250

1. La Diable Thành viên cấp 1

Em lập nick và nằm vùng cũng được một thời gian rồi, nay mạn phép nhờ các cao nhân giúp đỡ. Số là hôm nọ đi chụp cho vợ chồng thằng bạn, ảnh thì chúng nó khen đẹp nhưng lại bị dính đống ba lô cặp sách ở đằng sau, các thánh cao tay xóa giùm em cái ạ :D
    Em xin cám ơn nhiều nhiều :x

...
  2. gaumap.foto

gaumap.foto Thành viên cấp 2

hóng cao nhân thôi :))
  3. La Diable

La Diable Thành viên cấp 1

Đợi chờ một điều kì diệu :x
  4. llivillr.kun

llivillr.kun Thành viên cấp 2

O:-)Lót gạch hóng cao nhân
    hà điệu thích bài viết này
  5. Ngotai

Ngotai Thành viên cấp 1

Lần đầu e dùng chức năng Clone Stamp lên còn gà, xấu các a đừng gạch e nhé !
    Huyết Điểu, La Diable, llivillr.kun1 người khác thích bài viết này.
  6. conduong

conduong Banned

7. conduong

conduong Banned

La DiableVũ Mạnh Cường thích bài viết này.
  8. hungk43d7

hungk43d7 Thành viên cấp 1

hay thiệt, có lẽ cố tình chup cái đống cặp ý
  9. La Diable

Thôi đúng là gặp thánh rồi :x Đội ơn các bác nhiều :x \:D/
  10. La Diable

T
    Thế này là hơn cả ao ước rồi chứ bác :x
  11. conduong

conduong Banned

làm trong 5-10' nên liếc qua là thấy đầy lỗi, ai cho tôi cái tính kiên trì tỉ mỉ với :((
    Ngotai thích bài viết này
  12. hungk43d7

tìm được người đó giới thiệu tôi nữa nhá ::D
  13. hungk43d7

bạn thích chụp ảnh, cũng nên vọc các phần mềm chỉnh sửa ảnh là vừa
  14. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Em lập nick và nằm vùng cũng được một thời gian rồi, nay mạn phép nhờ các cao nhân giúp đỡ

cứ tưởng là
    Em lập nick và nằm vùng cũng được một thời gian rồi, nay mạn phép show một số sản phẩm của em đã làm từ lâu giống như màn giới thiệu của những người khác.
    chụp ảnh thì cũng nên học về pts 1 phần đi bác.
  15. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

chụp ảnh mắt mũi kiểu gì thế bạn ơi@!! lù lù 1 đốngmà vẫn chụp dc!@@:-<
  16. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

Mình thử xóa cho bạn đây, vẫn còn một số lỗi, bạn xem thử sao nha. Góp ý luôn, bạn chụp bị out nét quá, lần sau chú ý lại bố cục nữa nha :), quan sát kỹ rồi hãy chụp, chứ về làm hậu kỳ cũng mệt á

La Diable thích bài viết này
  17. La Diable

Em cũng ngồi mày mò pts từ lâu, nhưng ngặt nỗi cái đầu ngu quá :-B bắt chước các thánh mãi mà không được, chỉ quanh quẩn ba cái blend màu thôi ợ :(

Cái này cũng khó nói :)) Lúc chụp em cũng định dọn đống kia đi rồi, nhưng một thằng shooter khác nó cứ bảo chụp đi rồi về pts cắt đi là được :| Ai dè về thằng bé chầy cối kêu bận éo chịu làm, nên mới phải lên đây nhờ vả các bác :-< Chứ nói thật tính em ngại nhờ vả lắm :((

Cái chuyện out nét thì em cũng biết từ lâu rồi, máy cùi lens cùi thì đành chấp nhận lần sau cố gắng thôi :))

Tóm lại có lên nhờ vả mới biết trên đời có lắm cao nhân, các bác gạch đá bao nhiêu em cũng nhận hết, gạch nhiều mà tự biết rút kinh nghiệm :>

Ủng hộ diễn đàn