Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Cần các cao thủ giúp về vụ làm Logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thaitu75, 17/5/14.

Lượt xem: 2,030

1. thaitu75 Mới đăng kí

Hiện tại em đang muốn làm 1 cái logo nhưng còn thiếu ý tưởng + mù mờ về pts nên muốn nhờ các cao thủ giúp đỡ với ạ. Em muốn một cái logo đơn giản thôi nhưng gây ấn tượng và dễ nhớ ạ. Kích thước là 4*15 cm. Nội dung là chữ "Crown hammer" nhưng một số chữ cái được cách điệu một chút. Có thêm cái biểu tượng vương miện bé bé thì đẹp.

Em xin mời tất cả anh em giúp đỡ làm logo một chầu cafe ạ nếu ờ Hà Nội [​IMG]
    Thanks anh em!

...
  2. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

Ơ TDNMLC ( 4x15 cm ) ba bô be zô sơ ố Oh @$)(
    thaitu75 thích bài viết này
  3. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

thaitu75nmplela thích bài viết này.
  4. thaitu75

thaitu75 Mới đăng kí

Ơ em amateur nên các bác đừng bắt gà ạ. Nói rõ ra giúp em với. e chưa hiểu lắm :D
  5. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

Ợ .... Mình không được ở HN mà uống cà phê Free rồi :))
    thaitu75 thích bài viết này
  6. nmplela

nmplela Thành viên cấp 3

hình như xác ướp chưa hiểu định nghĩa logo lên đã nhầm qua Ôtô ( Banner ) :D
  7. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Tphcm thì cape thế làu?
  8. tienvm

tienvm Thành viên cấp 1

mình làm cái này có phải logo ko

Ủng hộ diễn đàn