Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả chỉnh sửa logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Arthas, 13/5/13.

Lượt xem: 6,662

1. Arthas Thành viên cấp 1

chả là em đang làm cái logo áo đá banh cho ktx mà trình độ còn non nên ko làm đc mấy đoạn sau các mod giúp em với nhé :x

- em định bỏ cây kiếm trong cái khiên ra và cho con chim vào nhưng em ko làm đc nên nhờ mấy anh đem vào giúp em.
    - vì áo có màu xanh dạ quang nên các anh chỉnh giúp em cái màu sau cho nó nổi nổi trên cái nền áo với nhé. em cảm ơn
    ko bít sao ko úp lên VDS đc nên em đành phải úp host khác =.=!~
    anh nào có ý tưởng gì cho nó sáng tạo, độc đáo cứ làm giúp em với nhé :)

...
    Dee thích bài viết này
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

bạn dùng mấy cái logo này in lên áo thì không khả thi rồi.
    in áo thì là in lưới từng mảng màu 1. phải tách can tính toán kích thước trước khi đi in. bạn làm hiệu ứng ảo tung chảo thế kia thì. mình cũng chẳng biết in kiểu gì.
    mgr thích bài viết này
  3. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

vậy à anh, tại em lần đầu làm nên chưa có kinh nghiệm, vậy theo anh thì phải làm sao ạ, gợi ý giúp em làm giúp em 1 tấm với. 2 ngày nữa đặt áo rùi =.=!~
  4. Arthas

Arthas Thành viên cấp 1

up up mod nào giúp em với :((
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Thử cho bạn nè ..

Logo :

Ủng hộ diễn đàn