Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả có trả công] Giúp mình sửa ảnh bị rung !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi sammiquan, 22/9/14.

Lượt xem: 2,029

1. sammiquan Thành viên cấp 1

Chả là đi chụp ảnh cho gia đình để rửa mà bị rung quá, bro nào có thể cứu được thì giúp mình với !!!!!
    Nhờ vả cả album khoảng 20-30 tấm ạ, và sẽ trả công cho mọi người đàng hoàng.
    Rất cần sự giúp đỡ của các bạn ạ :(
    Mình post 1 tấm lên mọi người fix thử giúp mình nhé

...
  2. _Miu Nguyễn_

_Miu Nguyễn_ Thành viên cấp 2

3. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Căn nhỉ??????~X(
    sammiquan thích bài viết này
  4. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Hãng adobe vẫn chưa phát hành thương mại plugin chống rung de-blur. Mới chỉ có bản demo cho các đối tác của adobe thôi. Chờ lâu đó bạn.
  5. sammiquan

sammiquan Thành viên cấp 1

_Miu Nguyễn_ Ừ, mình đang gửi file cho bạn, giúp được giúp mình nhé, tks bạn :(
    tanirac Mình đã thử dùng hết các Plugin như Focus Magic, Piccture nhưng không có tác dụng lắm, buồn quá :(
  6. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Vì vậy nên rút kinh nghiệm lần sau, chụp bằng máy du llịch không kiểm soát được tốt độ chụp, nhòe ảnh là đúng rồi, nhất lại là phòng đèn mờ tối. Với khi chụp cố gắng nhờ người được chụp đứng yên tí.
  7. huongds

huongds Banned

Nhìn có vẻ sửa hơi khó thì phải

Ủng hộ diễn đàn