Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm ảnh cháy nổ ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi clark232, 4/11/14.

Lượt xem: 2,781

1. clark232 Mới đăng kí

Xin các bác giúp e pts ảnh này sao cho đám cao su ở phía sau bị cháy nổ cho bức ảnh nhìn ngầu ngầu xíu giống như mấy cái poster phim hành động vậy đó hehe xin đừng troll em nha :))

...
  2. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

51-b1 0088
    biển số xanh nữa chớ
  3. clark232

clark232 Mới đăng kí

xin giúp mình vớiiiiiiiii
  4. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

clark232

Hàng theo yêu cầu ;)

Hàng khuyến mãi B-):D
    Kiều Tiến Nghiệp thích bài viết này
  5. clark232

clark232 Mới đăng kí

he he cam on pro nhieu :))
  6. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Nhìn bức trên mà em nghĩ đến nội dung: Thanh niên áo trắng sau khi nge tin, phi xe vội về nhà nhưng nhà đã cháy rụi và vợ con bị bắt mất, anh chỉ còn biết ngẩn ngơ nhìn về nơi xa xôi. Đúng là éo le cảnh đời. Haizzz
  7. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

blacklarson thích bài viết này
  8. clark232

clark232 Mới đăng kí

em cũng biết chút ít về pts mà thích làm mấy ảnh ghép cháy nổ với mấy poster phim mà chẳng biết cách nào làm :( các bác có thể làm 1 bài hướng dẫn cụ thể đc ko ạ với lại mấy ảnh cháy nổ khói lửa như vậy tìm ở đâu sao em tìm trên google mà toàn hình gi đâu ko à hic :((
  9. làm giống phim "Ma tốc độ" ấy, trong nó hoành hơn nhiều

Ủng hộ diễn đàn