Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

{Nhờ vả} Mấy bác giúp em chèn text vào giúp em với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi jokersound, 11/6/15.

Lượt xem: 1,649

1. jokersound Mới đăng kí

Em có tấm ảnh chụp chân dung con nhỏ bạn mấy bác làm ơn chèn Text vào giúp em với nha trình em gà Ai quá làm mãi mà chẳng thấy đẹp chút nào @@ với con laptop của em cổ dữ quá mỗi lần load là mỗi lần đau khổ @@
    Em mong các bác chèn theo kiểu uốn lượn các kiểu bên phần mềm Ai mà e gà quá mong các bác giúp đỡ

...
  2. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

ảnh tàng hình rồi à
    weonejokersound thích bài viết này.
  3. jokersound

jokersound Mới đăng kí

Code:
    https://www.flickr.com/photos/69331591@N08/16834944378/in/photostream/
    huy nhõ anh ơi do em đăng bài bằng điện thoại và chắc là thành viên mới nên không chèn ảnh theo đc hay vì lí do gì ko biết không phải em cố ý ạ
    Phía trên là link ảnh của em mong a giúp đc thì giúp dùm em ạ !
    câu text là Đi đâu cũng nhớ Sài Gòn và ... Em ạ ! Cảm ơn anh
  4. weone

weone Thành viên cấp 2

ý thớt là the này hả
    5e8V2Ke.jpg vãi ảnh tàng hình của bác
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/15
    jokersoundTiêu Diêu Hậu thích bài viết này.
  5. dungkendy

dungkendy Mới đăng kí

Hướng dẫn sử dụng bạn Photoshop thì khó nhưng bạn có thể đánh chữ vào ảnh bằng cách như sau: Mởi chương chình Paint bằng cách: Start --> gõ vào dòng lệnh Paint rồi nhấn enter đối với Win 7, còn đối với Win XP thì Start --> Run sau đó gõ Paint.exe rồi nhấn enter. Từ chương trình Paint các bạn mở ảnh của bạn ra File --> Open rồi kích chuột vào biểu tượng chữ A sau đó chọn Font chữ tùy ý và đánh chữ thồi. Đánh chữ xong lưu lại.
  6. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

PTS nhé bạn

jokersound thích bài viết này
  7. Tiêu Diêu Hậu

Tiêu Diêu Hậu Thành viên cấp 1

Text của bác #4 chuẩn khỏi cần chỉnh =))
  8. huy nhõ

huy nhõ Thành viên cấp 2

thực sự thì do mạng hay là lag chứ nói thật là trên bài post mình k thấy cái ảnh nào nên nói nó tàng hình :))
  9. jokersound

jokersound Mới đăng kí

Hic ý e là typography ấy bài đăng e sơ suất quá còn chèn text thì em cũng biết đánh mà mấy a :(
  10. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Bức ảnh gò bó quá, không biết chèn typo làm sao cho đẹp:(:-H
  11. jokersound

jokersound Mới đăng kí

giaphu_design a ơi giúp dùm e góc bên phải bức ảnh đi anh e thấy có khoảng trống ở đó. Làm giúp e vs cảm ơn a nhiều !

Ủng hộ diễn đàn