Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả, xin xỏ] Mong các bác tìm giúp e cái khung ảnh này hoặc tương tự cũng được

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi THÀNH NGUYỄN PRO IT, 21/12/13.

Lượt xem: 3,488

1. THÀNH NGUYỄN PRO IT Mới đăng kí

Như tiêu đề, bác nào tìm giúp em cái khung này hoặc tương tự
    thanks các bác nhiều

...
  2. paygate591

paygate591 Thành viên cấp 2

Theo mình thấy thì đây là ảnh chụp lại trên Powerpoint :-?
    Tại sao bạn không copy nó ra mà xài @@
  3. pipicodon

pipicodon Thành viên cấp 3

cái khung này lấy sài luôn cũng đc mà.. chứ cần gì xin nữa?
  4. THÀNH NGUYỄN PRO IT

THÀNH NGUYỄN PRO IT Mới đăng kí

trong powerpoint đâu có đâu paygate591 . bạn cho mình được không. cái ảnh trên này nhỏ quá phóng to lên nó bị vỡ ảnh pipicodon
  5. pipicodon

bạn dùng công cụ crop nhé.. bạn thích nó lên kích thước bao nhiêu cũng đc nhé
  6. THÀNH NGUYỄN PRO IT

mình chỉ muốn lấy cái khung thôi. phóng to quá nó vẫn bị mờ.
  7. pipicodon

Bạn dùng công cụ crop thì bạn tăng kích thước lên tuỳ ý nha.. Nên bạn có zoom lên 2000px thì k là vấn đề nha.. K vỡ hạt nha.. Cần mình làm cho k..? Kích thước nhân mấy làn thì nói mình cho lên nấy ln nha..
    Kemchuoi thích bài viết này
  8. pipicodon

Bạn cần lấy những phần gì trong ảnh thì nói mình cắt đi luôn .. Và mình sẽ cho kích thước tấm ảnh đó x10 lần nha
    THÀNH NGUYỄN PRO ITKemchuoi thích bài viết này.
  9. THÀNH NGUYỄN PRO IT

Chỉ cần lấy cái khung đó thôi. x10 lần ok
  10. THÀNH NGUYỄN PRO IT

11. pipicodon

cái ảnh dưới tách lấy cái khung đó thôi hay là tách bỏ phần trong còn giứ nguyên khung
  12. pipicodon

mấy cái này mình nén file .rar nhé.. vì tách nền trong mà úp lên đây nó thành nền tráng nên phải nén rar
  13. pipicodon

THÀNH NGUYỄN PRO IT thích bài viết này
  14. THÀNH NGUYỄN PRO IT

Ủng hộ diễn đàn