Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phân vân ngành mỹ thuật đa phương tiện

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi PhucNguyen736, 5/8/15.

Lượt xem: 1,593

1. PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

Mọi người cho mình xin ý kiến về bằng cấp của ngành mỹ thuật đa phương tiện. Giữa bằng ĐH Hồng Bàng và bằng do arena cấp thì cái nào có lợi hơn trong xin việc và dài lâu . Mong mọi người góp ý, chân thành cảm ơn ạ :)

...
  2. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Khi người ta thuê mình, chưa có ai thèm liếc xem cái bằng của mình nó là bằng gì luôn bạn ạ :) Bạn nên phân vân ở đâu mình học được nhiều hơn mới phải :))
    PhucNguyen736 thích bài viết này
  3. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

Bạn đi phỏng vấn thì người ta chỉ quan tâm bạn làm được gì và có đáp ứng được nhu cầu của họ hay k thôi, nên là bạn xem chỗ nào tốt hơn thì học (và bạn nên tập trung học nữa ). Mình thì k biết Hồng Bàng như thế nào nhưng arena thì thấy khá ổn
    PhucNguyen736 thích bài viết này
  4. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn