Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Phim trailer demo 3d về chiến thắng Bạch Đằng của mình.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi Silently_91, 11/4/15.

Lượt xem: 21,772

1. Silently_91 Thành viên cấp 1

...
    macarong1rangPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Zfoto

Zfoto Thành viên cấp 1

Bạn cẩu thả quá, đến cái Font chữ bị lỗi font thế cũng ko thấy dc haizzz. Font này thiết nghĩ cũng ko phù hợp với bộ phim cổ trang này.
  3. Silently_91

Silently_91 Thành viên cấp 1

Cái này mình thử thôi, bản trailer thiệt khác 100% trailer này, tại thấy ipad nó có phần mềm làm nên mình làm thử, mình đang dựng phim từ từ nên chưa có nhiều hình ảnh nên nó còn lập đi lập lại.
    Zfoto thích bài viết này
  4. Zfoto

Zfoto Thành viên cấp 1

5. Nvidesign30

Nvidesign30 Thành viên cấp 2

Silently_91 bạn dựng bằng phần mềm gì vậy
  6. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Ý kiến riêng : được cái nhạc nền là hoành tráng, còn cái tên Bạch Đằng dậy sóng mà film mình không thấy tý sóng nào, toàn cảnh núp lùm, Vua Ngô Quyền đứng trên cao chỉ huy nhưng thấy vẫn chưa thể hiện rỏ lắm, có thể bạn phải chỉnh sửa nhiều, good luck.
  7. macarong1rang

macarong1rang Mới đăng kí

UHM .mình chỉ thấy có mỗi vua Ngô Quyền là hoành tráng còn lại đứng im ..nếu để cho các lính di chuyển thì tuyệt quá.cảm ơn bạn.
  8. Có mỗi 2 bức ảnh à bác, trailer như phim hành động của Hô Ly Hút vậy
  9. pimpo119

pimpo119 Thành viên cấp 2

Ủng hộ Thím 8->8->
  10. Duyên Khang

Duyên Khang Thành viên cấp 1

quá ảo diệu
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn