Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Poster ảnh cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Toro Lin, 8/10/14.

Lượt xem: 4,781

1. Toro Lin Mới đăng kí

Cái này mình làm ảnh cưới dùm một người quen, đã lâu rồi giờ mới đăng lên, mọi người xem góp ý kiến cho mình rút kinh nghiệm, mình ko biết gọi là gì chỉ biết cái ảnh này bự bự để trước cổng ah ^

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tên cô dâu chú rể phải viết hoa chứ nhỉ, hay tại font ko viết tiếng Việt đc nên để thế?
    Nếu thế thì bạn có thể vào đây down font Việt hóa: http://font.vietdesigner.net/
  3. Vũ Lệnh Lợi

Vũ Lệnh Lợi Mới đăng kí

2 anh chị trong ảnh hơi tối bạn à...bạn nên chỉnh lên vùng da, chi tiết váy của cô dâu,chú rể, hiệu ứng mờ hơi qua bạn à...
  4. Phương Duy

Phương Duy Thành viên cấp 1

5. Toro Lin

Toro Lin Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư: thanks, ý a là viết chữ in hoa hết hả, cái này mình ko biết nên viết vậy, với lại mình thấy trên hình có mấy chữ tiếng anh, nếu viết tiếng việt không biết có bị kỳ không, mên mình để vậy, cám ơn ad nhiệt tình, mình sẽ để ý lần sau hơn

Vũ Lệnh Lợi: thanks bạn, mình cũng thấy hình như hơi tối ^^

Phương Duy: Cái này mình cũng ko biết nữa, mình làm thiết kế, tại cũng thích chụp ảnh, nên cũng ham hố, mà máy người ta, mình đâu có được sở hữu cái máy DSLR nào đâu T_T, nên cũng ko dám đưa ra ý kiến .

Ủng hộ diễn đàn