Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] 80 Project Pack for After Effects - Videohive - PART II

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ Project After Effects' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 2/10/13.

Lượt xem: 31,956

1. Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Tổng Hợp 80 Project Pack for AE -Videohive - PART II

NỐI TIẾP PART I NAY UP TIẾP MỘT CƠ SỐ NỮA CHO CÁC BÁC.=P~
    Vì công việc nên thời gian gần đây bận quá:-s , up tiếp cho các bác 25 Project nữa, tối rảnh em up tiếp cho các bác thêm.:x

Ảnh Demo:

List:

Tất cả các pờ rô rếch của em post đều dùng cho AE CS3+ nha các bác.:D

Pass Unzip: vietdesigner.net
    Download:​

Gu Gồ Driver thần chưởng

...
    ShintNo1, tinhphale, Jimmy Kudo14 người khác thích bài viết này.
  2. tik_tok

tik_tok Thành viên cấp 1

hỏi ngây thơ là có dùng đc cho CS6 không bác ^^!
  3. tranmani

tranmani Thành viên cấp 1

CS 3+
  4. quangyeah

quangyeah Thành viên cấp 1

Mình hiện tại có hơn 500 project kiểu này bác nào cần like em phát nhá rồi inbox rồi em gửi link cho mà kéo...
    kaylice, Tứng Lee, vanbacpcmanager23 người khác thích bài viết này.
  5. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

Bác có thì share lên diễn đàn cho anh chị em :), em không có nhiều time nên chẳng share đc nhiều.>:D<
    masterchiefprohedaica thích bài viết này.
  6. mrhunggovn

mrhunggovn Thành viên cấp 1

Mấy e này có cần plug-in gì không hả bác
    masterchiefpro thích bài viết này
  7. CS3 + thì CS6 cũng dùng đc. Cám ơn chủ thớt nhé, đang vọc cái này đây. Có gì chủ thớt cho hc hỏi kinh nghiệm với nhé :D
  8. quangyeah

cách tốt nhất nè bác nào gần Hà Đông hay Bưu Chính vác ổ cứng em cop cho có 50G Project của em em kéo (bao gồm cả clip demo nên mới nặng thế) bạn nào cần qua mình cop cho đỡ phải kéo về tha hồ chọn cả ngày
    gunbound533, tuananhskip, hotspecial2 người khác thích bài viết này.
  9. để mình fax cái ổ cứng qua, rồi paste cho mình với... Chứ kéo này lâu quá :-s
  10. thongdragon

thongdragon Mới đăng kí

Bạn quangyeah share cho ACE tham khảo với >:D<
  11. LÃO ĐẠI

LÃO ĐẠI Mới đăng kí

bác quangyeah cho em số mobile đi (mail em dainguyenms@gmail.com) hay cho anh em biết nick facbook của bác cũng được
    lúc nao định qua chỗ bác em sẽ điện trước... thanks bác nhiều, em đang mò tự học từ đầu nên cũng cần mấy cái này để tìm hiểu
  12. quangyeah

LÃO ĐẠI t gửi link qua mail cho rồi đấy thongdragon đưa mail đây nào ngồi mà kéo....:D ko thì vác ổ cứng xuống đây.
  13. Nguyễn Thiết

quangyeah Bác chơi torrent không, up lên torrent đi.
  14. phuocrose

phuocrose Banned

ra net tải :x
  15. TTVTC

TTVTC Mới đăng kí

Cho mình hỏi là khi mình mở project thì đa số (toàn project đẹp ko) cứ bị dấu gạch chéo ở giữa màn hình ...mình phải làm sao để hết cái đường chéo đó vậy. Giúp mình với! :D
  16. Trần Bá Đạt

Trần Bá Đạt Thành viên cấp 2

17. quangyeah

Trần Bá Đạt thích bài viết này
  18. Nguyễn Thiết

19. mbk1994

mbk1994 Mới đăng kí

Thanks chủ thớt nhiều :x Down một lô, host nhanh project đẹp, đã tay ghê :))

Ủng hộ diễn đàn