Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share bộ tài liệu học Photoshop nhảm nhí siêu cơ bản

Chủ đề thuộc danh mục 'Photoshop Tutorials - Hướng dẫn Photoshop' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/3/17.

Lượt xem: 41,435

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

#TàiLiệuNhãm

Hi mọi người, lại là mình đây. À mà quên, lại dài dòng nữa đó. Mấy bạn lười đọc thì mình tóm gọn lại đây. Là tài liệu Photoshop, mà không có phải viết cho người mới. Viết cho người muốn biết những thứ còn CƠ BẢN hơn của cơ bản nữa.
    Tạm gọi là Siêu cơ bản. Link ở dưới á, thích thì tải cho nặng ổ cứng, đừng có đọc nói nhãm, phí thời gian lắm. Để dành thời gian đó đi like dạo tạo phước cho bá tánh.

Dạ em vào đề thảo mai xong rồi. Giờ mình mới nói tiếp đây.
    Đây là tài liệu Photoshop nhãm nhí do mình ghi chép lại từ những thầy cô, sách bla bla.
    Mà tui nói mấy bác nghe, éo le lắm, tui là cái đứa lười chảy thây. Cơ man nào mà kiu tui đọc cái tài liệu gì là tui phải bỏ 40k tiền tui bay ra quán Cafe tui mới ngồi đọc được. Như kiểu bỏ tiền ngu để đổi thời gian đọc đó mấy bạn.
    Nên tui viết ra cái Photoshop nhãm nhí này cho mấy bác nào thích đọc truyện nhảm, kiểu tự sự nhảm nhí đó. Nhưng mà nó vẫn là kiến thức đó. Huhu, chỉ có điều tui ghét ghi chép theo kiểu giáo điều.
    Nên, tóm lại, cái tài liệu này có 12 trang à. Toàn dạng viết theo kiểu cá nhân tui là nhiều. À mà nữa, mém quên. Trời đụ, tui nói thiệt tui quên ghi cái dòng này tui thấy có tội lỗi mấy bác đọc tới dòng này của tui lắm.

G H I C H Ú Q U A N T R Ọ N G:
    Tài liệu không dành cho mấy má thanh niên nghiêm túc
    Hay nghĩ mình là thanh niên nghiêm túc.
    ____
    Link tải: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/18S3P3YDNV5T[/LOCK]
    ____
    Tui viết kể tội tui trong đây cũng nhục lắm rồi mấy bác ạ. Nên có làm ơn làm phước đọc tới đây đừng có bấm like hay gì nha.
    Như kiểu để tui biết cái bài này nó bị bơ cho tui đỡ nhục. Bị không upload thì thấy có lỗi với tui quá. Nên thoi thà up mà bị bơ còn hơn sau phải hối hận.
    Cảm ơn mấy bác

Tác giả chia sẻ: Lai Tieu Bao

...
    NightQH, tranbang9624, Zane Princeton3 người khác thích bài viết này.
  2. bkthongtin

bkthongtin Mới đăng kí

Cảm ơn bác rất bổ ích cho người mới bắt đầu
    arashihaki thích bài viết này
  3. WeedHirari

WeedHirari Mới đăng kí

Chậc. Sao em bấm share bên fb không được ta ?~~ Muốn coi thử mình đã bỏ sót những gì cơ bản ~`~
  4. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:)) nếu author tut này là nữ thì mình rất muốn làm quen đấy
    Happy Life thích bài viết này
  5. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Giọng này chắc ko phải của bác Người Trym Sẻ... giọng này ko giống con trai nhưng lại hơi quá nam tính so với 1 cô gái :| giọng này lại giống fan Truyện tranh nhảm nhí nữa :))
  6. arashihaki

arashihaki Mới đăng kí

WeedHirari copy đường link rồi dán vào khung trạng thái facebook để share nhé em!
  7. Minh Duy

Minh Duy Mới đăng kí

Ngôn ngữ của cái cậu viết tài liệu này cưng thật. Bổ ích. Cảm ơn bạn-cưng <3
  8. tranrua6666

tranrua6666 Banned

cám ơn bạn nhé
  9. Lulu Page

Lulu Page Mới đăng kí

- Cám ơn bác rất nhiềuuuuuu
  10. thaitue

thaitue Banned

thanks bác nhiều nhé :D
  11. Trần Anh 430

Trần Anh 430 Mới đăng kí

mấy cái này hay nè, cám ơn bạn nhiều nhé
  12. hudhanoi

hudhanoi Mới đăng kí

hi nhiều khi học nhảm lại thành tài đấy các bạn . Mình rất thích cảm ơn bạn
  13. hyanyway

hyanyway Mới đăng kí

Link die rồi, bạn nào có cho mình xin lại được không ạ? Mình chỉ mới có mỗi file bài 1 và muốn học tiếp.
  14. tmtiendung

tmtiendung Mới đăng kí

không biết bác nào có bộ font chữ viết tay không cho mình xin với. Cảm ơn
  15. plz201

plz201 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn