Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm mới vẽ bằng 1 tay ,

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi stranger, 4/8/13.

Lượt xem: 2,189

1. stranger Thành viên cấp 2

mọi người cho e cái nhận xét. thấy vẽ hoài mà không hiểu sao vẫn ko giống người thật, chưa biết cách tô màu

...
    KhoaRambo thích bài viết này
  2. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

t nghĩ c thử vẽ lại tóc đi.
    có video này:D
    stranger thích bài viết này
  3. stranger

stranger Thành viên cấp 2

cũng mới vẽ phác , mà bí quá up lên hỏi các bác
  4. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Siêng năng vẽ thì từ từ tay nghề lên thôi bác..Chúc bác sớm có những hình vẽ đẹp hơn :)
  5. Bách Bụng Bự

Bách Bụng Bự Thành viên cấp 1

Theo ngu kiến của em thì em nghĩ vấn đề là ở mắt bác àh, bác chưa làm nổi lên được những đường nét ở mắt, tiếp nữa là ở mũi, bác chỉnh lại cái mũi cho cân đối và cuối cùng là tóc chưa được mượt ợ
    Nhưng em phải thú thật với bác là bác mới vẽ mà đã được như này rồi, em phục bác lắm, hồi em mới vẽ còn chẳng nhìn ra đâu là mắt mũi miệng nữa kìa :))
  6. stranger

stranger Thành viên cấp 2

thank bác , mắt em vẽ đi vẽ lại cũng chưa giống , còn tóc thì do đang vẽ dở dang mà chán đời nên bỏ lun. =((

Ủng hộ diễn đàn