Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm sau chia tay...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi uiliver, 21/10/15.

Lượt xem: 8,435

1. uiliver Thành viên cấp 2

Chào các bác, đầu tiên cảm ơn các bác đã quan tâm bài viết và chia sẻ cùng với mình.
    Mình chỉ muốn đăng bài viết này lên forum này để ko có người quen nào biết về chuyện cuộc sống của mình, ko muốn bị lộ info. Dù có chia tay hay thế nào, mình cũng ko muốn người quen biết. Là đàn ông, đôi lúc chia tay mà cứ rêu rao cảm xúc như thế này ko hay, chia sẻ với những người lạ ko quen có thể tốt hơn là chia sẻ với người quen
    Nhưng trên fanpage I Love Photoshop có đăng bài này của mình, fanpage này có mấy chục bạn bè like chung nên mình ko muốn bị ảnh hưởng tới cuộc sống, bởi mình từng đăng cái ảnh này lên fb cá nhân của mình và có khá nhiều người đã biết. Nên mình edit lại bài viết, Ad fanpage I Love Photoshop có đọc được thì xóa giúp mình bài viết trên fanpage đó. Đc thì cảm ơn ad rất nhiều
    Và hiện tại thì mình và em nó đã quay lại với nhau rồi. Tình cảm đôi lúc có mặn có ngọt, có sóng gió để hiểu nhau hơn, như vậy mới vững bền.
    Chúc các bác ngày mới gặp những điều tốt đẹp. 03:08 AM

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/10/15
    khoianha10, SwingsOnlyone, w32bigbang11 người khác thích bài viết này.
  2. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Chia tay thôi mà thớt, mất keo này ta bày keo khác :-??nhưng mà cũng chia buồn cho thớt!>:D<
  3. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

klq nhưng bữa nay thấy 2 post manip liên tiếp có "khẳng định chủ quyền" chình ình giữa tác phẩm, chả bít sợ bị chôm chỉa nhận làm của riêng hay sao nữa :-s
  4. Sunny Quach

Sunny Quach Mới đăng kí

5. Silence_l0v31

Silence_l0v31 Thành viên cấp 2

tội nghiệp , 2 năm trời chắc bi con yêu tinh kia " hút " hết rồi nên bỏ phải ko ? ... cố lên nào :)
  6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Với thể loại này: "Tôi có người mới rồi" "giàu hơn anh" "anh có tiền ko?" "anh có nhà riêng ko mà đòi cưới tôi" "Anh có oto như người mới của tôi ko? "Tôi hối hận vì trước đây vì 1 phút cô đơn mà đến bên anh" ???
    Thì mình xin thưa rằng: chả việc gì phải buồn thớt nhé. Cứ từ từ rồi họ sẽ thấy thế nào là đồng tiền đi trước - nhuc nhã sẽ theo sau nhé.
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

oh my chuối, thực tế, thực tại và thực dụng. đó là điều rất chi là bình thường.
    thớt phải mừng rằng đã có rất nhiều người cũng giống hoàn cảnh thớt.
    Giờ làm sao thì làm khoảng vài năm nữa thớt khắc chữ lên cái xe cùi cùi thôi, cỡ Lamborghini cũng được rồi đem tăng người yêu cũ giống anh chàng nào đó khác lên mấy cai Iphone đó.
  8. kemdoan

kemdoan Mới đăng kí

Tương tự pic của Tran Cong :D
    mariapham11121, Đạt PhanThuong Thuong Vu thích bài viết này.
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

oh my chuối có tí giống.
    h_ds thích bài viết này
  10. Lê Tùng Thiện

Lê Tùng Thiện Thành viên cấp 1

cũng may là lộ mặt sớm :) cũng do thời gian nó thay đổi bản chất con người cả thôi thớt ạ. luôn nghĩ là còn nhiều ng xứng đáng hơn
  11. nghiadoi

nghiadoi Thành viên cấp 1

Bạn phải vui vì cô ấy đã tìm được soái ca trong ngôn tình.
    Đừng buồn nữa, rồi bạn sẽ tìm được người đàn ông của đời mình.
    Thân !
    NavTran thích bài viết này
  12. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

Chia buồn cùng bác, bác kể y như phim luôn ấy. (không có ý gì đâu chỉ thấy trường hợp bác giống phim quá thôi :)) mình cũng từng bị cho de chỉ vì câu nói "sống bên anh chán lắm , không có hạnh phúc" :-Bvâng đã thế thì ngay từ đầu đừng đến với nhau chứ quen nhau cho đã nói câu phũ vl luôn (:|
  13. lenamdung

lenamdung Thành viên cấp 1

Nghe như phim, mà nếu thật vậy thì chúc mừng thớt.
    Ánh sáng đẹp quá.
  14. nolimitlps

nolimitlps Thành viên cấp 2

cover tác phẩm là bình thường thôi, nhưng nên để là cover, chứ "là sản phẩm được tạo nên bởi những cảm xúc lẫn lộn khác nhau" thì hơi... lố :D
    TN Production, sherilam, SilverLance1 người khác thích bài viết này.
  15. hoaitrung

hoaitrung Banned

Chia tay mà cảm hứng dạt dào quá
  16. JAGds

JAGds Thành viên cấp 1

chia buồn cùng thớt :((
  17. vosulahan

vosulahan Thành viên cấp 1

nghe quà trãi nghiệm thắm thía mụi vị đàn bà
  18. vosulahan

vosulahan Thành viên cấp 1

đôi khi làm mấy vũ trái tim nó lỳ luôn. hj
  19. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Nó nói vậy cho bác cố gắng phấn đấu đó, đừng buồn, từ từ rồi bác sẽ có bạn trai mới thôi :D
  20. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

Chủ thớt cho xin stock về làm thử vs :3

Ủng hộ diễn đàn