Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tâm Sự] - Ước Mơ Trở Thành Designer !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KiemTienXXX, 13/5/15.

Lượt xem: 2,628

1. KiemTienXXX Mới đăng kí

Chào các bạn, cũng như bao nhiêu người khác :D Mình cũng có một ước mơ, và ước mơ của mình đó chính là trở thành một Designer chuyên nghiệp. Ước mơ là một việc, còn thực hiện nó thế nào lại là việc khác. Mặc dù rất muốn làm Des nhưng mình nói thật trình độ vẽ tay + khả năng liên kết và sắp xếp bố cục của mình rất tệ, không những thế, ý tưởng của mình rất hạn hẹp nữa mặc dù mình cũng đã cố gắng :D Rất mong nhận được lời khuyên từ các bạn, mình có nên tiếp tục theo đuổi ước mơ không ?

...
  2. daotu94

daotu94 Thành viên cấp 2

Tự học thì khó lắm bạn à, bạn muốn chuyên nghiệp thì phải đk 1 khóa học nào đó
    KiemTienXXX thích bài viết này
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nếu thế thật thì không nên nhé thớt
    Vẽ tay đồ tệ: không có khiếu
    Liên kết yếu: ít kiến thức
    Ý tưởng hạn hẹp: nghèo trí tưởng tượng
    Vậy thế quái nào làm đì giai được
  4. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Bạn có cái quan trọng nhất là yêu nghề rồi , không cần biết khuyết điểm là gì chỉ cần cố gắng theo đuổi ước mơ thôi !
    Mình khuyên bạn hãy tham gia một trung tâm đào tạo nào đó , ở đó có người chỉ dạy che lấp khuyết điểm của bạn ! Có bạn có bè bảo nhau thì mau tiến bộ lắm
  5. KiemTienXXX

KiemTienXXX Mới đăng kí

Up lên để nhận thêm tư vấn :D

Ủng hộ diễn đàn