Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tặng thẻ điện thoại miễn phí. Các bác vào nhận tiền giúp em với

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Easynewmoney, 2/6/15.

Lượt xem: 9,753

1. Easynewmoney Mới đăng kí

Chào các bạn,
    Trước tiên nếu bài này bị sai topic, Mod thông cảm di chuyển nó đi đến box phù hợp chứ đừng ban nick em nhé.

Hiện bên em có dự án tặng 20k vào tài khoản điện thoại cho các bạn dùng Android. Tuy chả đáng bát phở nhưng bác nào hảo tâm thì giúp em với, để em bắn tiền vào tài khoản cho các bác. Trình tự 1 phút như sau thui:

- Vào easynewmoney (chấm)com (trên này cũng có hướng dẫn thao tác)
    - Đăng ký tài khoản bằng email của bạn
    - Quay lại trang chủ bấm vào Firechat và tải app này (free) về điện thoại
    - Tải xong bạn nhập sđt vào website. Website đưa bạn 1 nội dung bình chọn
    - Bạn copy nội dung này, quay về kho ứng dụng để bình chọn 5 sao cho Firechat, sau đó dán cái nội dung đó vào.
    - Quay lại website để báo là bạn dùng nick nào trên google play. (Nhiều bạn nhập nhầm phần này lắm. Bạn ghi đúng cái nick mà hiển thị trên Google Play nhé). Bấm vào "Hoàn thành" và nhận được thông báo "Bạn đã thành công" là ok. Bác nào ko bấm hoàn thành là hệ thống ko lưu lại dc sđt của bác, em ko bắn tiền dc nha

Mỗi 1 số di động sẽ nhận được 1 nội dung bình chọn và nhận được thanh toán 1 lần thôi nha. Bên em 5000 suất thôi ạ. Bây giờ còn khoảng 4,000 suất nên mọi người vẫn thoải mái đi.

...
    K.Trangpitlamgi thích bài viết này.
  2. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Xong rồi, không biết khi nào mới có tiền đây, có nhiều nhiều mà làm cũng được nhỉ!
    Chỉnh sửa lần cuối: 2/6/15
  3. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@hoangemini : bạn làm đi. Mình đang trực chiến bắn tiền cho bạn đây. Nhưng phải làm comment nó hiện trên Google Play nha.
    Làm xong báo mình để mình kiếm tra và bắn luôn. Mình có bài trên ttvnol.com. Bạn vào box thị trường hải phòng trong đó thì có bài của mình. Nhiều review nhận dc tiền lắm rồi. Mình ko có quyền post link ở đây
  4. hoangemini

5. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@hoangemini:đã bắn rồi nhé. Bạn nhận dc tiền chưa báo tớ cái?
    hoangemini thích bài viết này
  6. hoangemini

@Easynewmoney mình đã nhận được 20k rồi, cám ơn bạn rất nhiều, để mình giới thiệu với bạn bè!
  7. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@hoangemini: cám ơn bạn nhé. Hoặc tìm FB mình miaa.tran. Có app nào mới bắn dc tiền là mình thông báo trên đó
    hoangemini thích bài viết này
  8. Mình bình chọn rồi. Bạn check dùm mình nha
  9. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@Khoi lap phuong; mình vừa bắn 1 loạt. bạn nhận dc chưa? chưa dc thì nick CH play bạn là gì, đã hiện trên CH Play chưa?
  10. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

Bạn làm rất tốt. Bạn sẽ nhận được thanh toán sau khi chúng tôi kiểm tra

Waiting.....
  11. Đat Bi

Đat Bi Thành viên cấp 1

mình vừa bình chọn xong nè. trên CH mình là nguyen Dat
  12. Lovestory6100

Lovestory6100 Thành viên cấp 1

Mình làm rôì.... mà gõ nick nhầm... lovestory6100 đáng lẽ là winblack
  13. toilatoi123

toilatoi123 Thành viên cấp 1

Ầu men. Mình dùng IOS
  14. Easynewmoney bạn kiểm tra lại mình đi, mình chưa nhận đc, nick google play của mình là Sang Nguyen
  15. Cong Son

Cong Son Mới đăng kí

Mình làm rồi nha bác ... Nick CH Play là Congson24 SDT là 0906789140 ... Kiểm tra dùm mình nha
  16. kendyvn

kendyvn Thành viên cấp 1

Đã nhận đc :v
  17. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@kendyvn: bạn nhận dc là ok rồi. Giới thiệu cho bạn bè giúp mình nhé
    @Cong Son: chưa thấy cmmt của bạn hiện trên Google Play nên mình chưa bấm bắn tiền được.
    @Lovestory6100: đã bắn tiền cho bạn
    @Khoi lap phuong: mình kiểm tra trên link này chưa thấy cmmt của bạn. Bạn bấm vào Chỉnh sửa và post lại cmmt của bạn xem
    play.google(chấm)com/store/apps/details?id=com.opengarden.firechat
    @Đat Bi: đã bắn tiền cho bạn. Bạn nhận đc chưa?
    Lovestory6100 thích bài viết này
  18. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

vào bằng máy tính ....chỉ đánh giá đc k bạn?
  19. Easynewmoney

Easynewmoney Mới đăng kí

@kemradituan: ko được bạn nhé. Bạn phải có di động, tải app về và bình chọn ạ
  20. NT.Kiên

NT.Kiên Thành viên cấp 1

Nick CH Play là Kiên Nguyễn Thế
    SDT là 0976333439 bạn kiểm tra giúp mình với

Ủng hộ diễn đàn