Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành làm ảnh! Ace xem và đánh giá hộ em !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Louisho, 6/2/14.

Lượt xem: 1,831

1. Louisho Mới đăng kí

Em mới tập làm hình :3 không có máy nên đi mượn ảnh trên mạng để tập :) ace vào xem đánh giá hộ e nhé :3 gạch đá e nhận :) Cảm ơn nhiều ạ
    Thêm tấm tự sướng

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/2/14
    Tràng Thiệu thích bài viết này
  2. Dr. House

Dr. House Banned

Bạn đã xin phép chủ nhân bức ảnh chưa?
    LouishoAn Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này.
  3. Louisho

Louisho Mới đăng kí

Dr. House Bạn của mình trên FB bạn nhé :3 với lại mình chỉ có ý làm cho nó đẹp hơn , chứ k troll gì cả: )
  4. Dr. House

Dr. House Banned

Ý mình không phải troll gì cả, vì trên các diễn đàn ảnh Việt Nam hay có nhiều người lấy ảnh người khác về sử dụng mà không xin phép nên hỏi thôi.
  5. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

à căng... Thanh niên cứng à. Người ta lấy stock học hỏi blend màu thì liên quan đếu gì mà xoắn thế Dr. House
    ZinP thích bài viết này
  6. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

bạn nên để link ảnh gốc để mng tiện so sánh
    Louisho thích bài viết này
  7. Dr. House

Dr. House Banned

TrangThieu chả có gì xoắn hay cứng, ảnh của người khác thì muốn sửa hay làm bất cứ cái gì trên đó thì phải xin phép xem họ có cho không. Đó là cái tối thiểu cả về luật sở hữu trí tuệ lẫn ý thức.
  8. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

À kinh... Ở Vn mà sở hữu trí tuệ lẫn ý thức cái đếch gì. Có 3 cái Stock này mà nghiêm trọng thế à. Kinh doanh buôn bán đếu gì mà luật với chẳng lệ. Cho hỏi từ bé tới lớn Dr. House đã đi cop ảnh của ai chưa đã xin phép ai chưa???:|
    ZinPThành Lộc thích bài viết này.
  9. Dr. House

Dr. House Banned

Thôi nghe câu này cũng đủ biết chẳng cần phải cãi nhau thêm. Khỏi cần trả lời nhé.
    Bản thân tôi thì cả đời chả đi copy ảnh ai làm gì cả, càng chưa nói đến chuyện cắt sửa.
  10. Tràng Thiệu

Tràng Thiệu Julyfoto TM

Bày đặt............ Đến với 4rum có mục đích gì? Học hỏi à hay thấy cái gì hay r tải về free?
    ZinPThành Lộc thích bài viết này.
  11. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

mình chỉ góp ý là lần sau post thêm một tấm so sánh trước và sau khi sửa, dễ đánh giá hơn :D
  12. Louisho

Louisho Mới đăng kí

ZinP mình update r bạn nhé
    ZinP thích bài viết này
  13. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

thích mỗi màu tấm cuối cùng :D
    Louisho thích bài viết này
  14. Louisho

Louisho Mới đăng kí

ZinP thanks bạn :
    ZinP thích bài viết này