Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành với ảnh HDR

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi bigun_xm8, 15/9/12.

Lượt xem: 2,468

1. bigun_xm8 Thành viên cấp 1

Vẫn vô forum thường xuyên mà không đăng nhập để bình luận hay post bài nên hình như vẫn bị gắn mác "thành viên mới " :)). Kết cái thể loại ảnh HDR mà nay mới làm thử. Vì là những tấm đầu tiên nên mình muốn đưa lên đây mong nhận được ý kiến của các bạn để mình có thể củng cố lại kỹ năng cho các tấm sau. [Chụp bằng máy KTS và xử lý bằng Photomatix]

---Thân---

...
    pitlamgiĐình Nhất thích bài viết này.
  2. hakhanhbk2008

hakhanhbk2008 Thành viên cấp 2

HDR là những bức ảnh cần chiều sâu,nối cả phía trước và sau,nó để dùng để chụp ảnh phong cảnh,ảnh này toàn ảnh bt cho hdr vào lên mầu xấu quá
    HnDavides thích bài viết này
  3. bigun_xm8

bigun_xm8 Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn @hakhanhbk2008 đã lặn lộn đến topic này của mình. mình xin ghi nhận ý kiến của bạn để củng cố kỹ năng.
  4. San0 Lê

San0 Lê Mới đăng kí

mình cũng đang ghiền HDR ... thấy album này của bạn làm tăng thêm ý chí ... :D ảnh đẹp :3
  5. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

Tắc kè nướng mè hy vọng sẽ ngon :))

Ủng hộ diễn đàn