Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về 2D Artist?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi whiterthansnow, 3/3/16.

Lượt xem: 2,268

1. whiterthansnow Mới đăng kí

Chào các bạn, mình mong muốn trở thành 2D artist, nhưng vẫn chưa biết phải bắt đầu từ đâu. Mình dự định theo học một khóa đào tạo 2D cơ bản, đủ kiến thức để có thể làm việc, từ đó trau dồi, học hỏi thêm kinh nghiệm để tiến xa hơn. Nhưng mình không biết lựa chọn khóa học nào, cũng như nơi đào tạo chất lượng. Ngoài ra mình cũng rất muốn biết cơ hội nghề nghiệp của các 2D artist non kinh nghiệm, và những yếu tố cần thiết để trở thành một artist giỏi.

Hy vọng các tiền bối đi trước khai sáng giúp mình :(

...
  2. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

2d artist nghe có vẻ chung chung nhỉ, có phải bạn muốn theo vẽ concept hay kiểu vậy đúng không?
  3. whiterthansnow

whiterthansnow Mới đăng kí

Mình muốn làm về thiết kế nhân vật, background game... đó bạn :(

Ủng hộ diễn đàn