Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thắc mắc về ACDSee, ai biết xin chỉ giúp...

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nhật Duy, 23/9/14.

Lượt xem: 2,018

1. Nhật Duy Thành viên cấp 1

Em post box này không biết có nhầm không, có gì admin chuyển sang box đúng dùm em...
    Hôm qua đến giờ em khó chịu quá... Cái ACDSee 16 của em đang xài ngon lành hôm qua giở chứng, mở ảnh lên thì báo lỗi như hình.

Em tìm mọi cách trên mạng rồi nhưng vô vọng, đành xoá để cài lại nhưng vẫn bị... Thử down ACDSee 6 pro, 7 pro và mới đây là bản 17 vẫn không mở lên đc chứ không kịp thuốc thang gì luôn :(
    Reset máy thì mở ảnh lên đc, nhưng qua edit thì lại hiện như thế, tắt đi mở ảnh lại thì bị "màn hình xanh chết chóc" :((
    Trong khi cài đặt em đã tắt hết firewall + trình diệt virus rồi. Ai biết giúp đỡ em với, không đc thì giới thiệu em vài chương trình xem + chỉnh sửa ảnh cơ bản cũng được.
    Em cảm ơn...

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/9/14
  2. Nhật Duy

Nhật Duy Thành viên cấp 1

Ai giúp em với T_T

Ủng hộ diễn đàn