Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Thần chết đòi nợ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi judash137, 10/10/13.

Lượt xem: 5,674

1. judash137 Thành viên cấp 1

Đây là mẫu thiết kế của mình, tất cả được làm trên photoshop CS4. Mẫu thiết kế mô tả khoảnh khắc cận kề cái chết, giống như khi bạn xem phim "The Ring" hoặc các phim cùng thể loại
    Rất phù hợp để in trên áo phông có nền đen,
    Nếu bạn muốn download mẫu này về để in áo hoặc dùng vào mục đích thương mại thì phải đc sự đồng ý của tác giả (là mình đấy):
    Ngoài ra nếu bạn muốn chia sẻ hoặc phát tán hình ảnh này đến các web khác thì không cần hỏi ý kiến mình, nhưng bắt buộc phải giữ lại chữ ký !

...
    CaoChiNhan, SuperGấu, G Dinny10 người khác thích bài viết này.
  2. Sun

Sun Mới đăng kí

Tác phẩm có chiều sâu ghê :3
  3. Zet NG

Zet NG Banned

tuyệt
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Thần chết đòi vợ :3
  5. Tass_La

Tass_La Thành viên cấp 2

nhìn chất!
  6. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nhìn rất dị :)) chất value, thíh nhất cái lưỡi hái
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  7. Việt Linh

Việt Linh Thành viên cấp 1

đẹp quá! :x
    nhưng mà thần chết này còn nhiều thịt nhỉ :D
  8. chipkaka94

chipkaka94 Mới đăng kí

mk nghĩ bạn thử xem cho thêm 2 con mắt đỏ mờ nhòa trong khuôn mặt xem sao ? :>
  9. CaoChiNhan

CaoChiNhan FA Minh Chủ

Vẽ đẹp lắm bác. :like:
  10. linh2211

linh2211 Thành viên cấp 1

đẹp lắm ,nhưng mình nghĩ tay là xương có thể sẽ tốt hơn
  11. judash137

judash137 Thành viên cấp 1

- Bác Mod nào chuyển giùm mình cái topic này với cái Topic "chị Long duyên dáng" sang bên box "trưng bày painting" được không? Vì mình cảm thấy mấy cái này hợp với box digital painting hơn là box photoshop!

Ủng hộ diễn đàn