Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tờ rơi quảng cáo

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguyenquant4, 18/10/17.

Lượt xem: 2,738

1. nguyenquant4 Mới đăng kí

Mình là newbie, mình sắp tới mở cửa hàng thời trang trẻ e, mình muốn thiết kế 1 tờ rơi quảng cáo ngày khai trương.
    Bác nào có cho mình xin với ạ.
    Cảm ơn mọi người rất nhiều ạ

...
  2. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Thuê người thiết kế hay là nhờ vả vậy bạn!?
    nguyenquant4 thích bài viết này
  3. bdesign

bdesign Banned

Chắc lại xin đây. Xin về rồi sửa lại, hay lại nhờ sửa, hay lừa thằng nào sửa rồi éo trả tiền.
    nguyenquant4David★Lyn thích bài viết này.
  4. David★Lyn

bdesign không thấy trả lời gì, chắc mình hỏi đúng trọng tâm qá nên ko biết trả lời sao luôn rồi
  5. baolekprint

baolekprint Banned

bạn sắp khai trương, muốn thiết kế tờ rơi quảng cáo, vậy bạn muốn xin cái gì chứ? bạn xin file thiết kế hay xin tư vấn thiết kế tờ rơi. Bạn nói rõ ra để trên này nhiều người họ vào trợ giúp cho chứ
  6. levu101

levu101 Thành viên cấp 1

Ra xưởng in. Nó có Dịch vụ thiết kế mà. Lắm trò thế
  7. zozovn

zozovn Banned

cai nay search tren mang thieu gi ban
  8. nguyenquant4

nguyenquant4 Mới đăng kí

Mình muốn xin file thiết kế rồi về sửa bạn ah, mình ko biết làm thì mình mới hỏi xin, chứ các bác đừng nghĩ e lừa đảo gì cả
  9. Johnny - Nguyễn

Johnny - Nguyễn Thành viên cấp 2

File thiết kế thì khó cho được lắm bạn. Thậm chí là khổng thể cho. Nếu bạn muốn thì nhờ người thiết kế rồi trả tiền công cho họ. Thời buổi kinh tế mà. Bỏ chút tiền thì bạn được sản phẩm mình mong muốn thôi.
  10. Tên Này Là Duy Nhất

Tên Này Là Duy Nhất Mới đăng kí

Néu có thể được thì nên thuê
  11. David★Lyn

chẳng ai dại đầu tư chất xám rồi cho không bạn bản thiết kế của họ đâu ạ!
    cho nên bạn bỏ vốn kinh doanh được thì ra những chỗ in ấn người ta thiết kế rồi in luôn cho bạn chi phí không đáng bao nhiêu đâu ạ

Ủng hộ diễn đàn