Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp giáo trình cực khủng cho nhiều phần mềm đồ họa phổ biến

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 17/4/15.

Lượt xem: 20,621

1. Imissyou0o0

Imissyou0o0 Mới đăng kí

^ Illustrator thì học của bên ĐH KHTN -HCM cũng đc: t3h.vn/MBookGT/Pages/MBookView.aspx?ID=0&Ch=3
    inter_view thích bài viết này
  2. Kid Phan

Kid Phan Thành viên cấp 1

bác nào có lòng tốt up lên fshare được ko ạ, đứt cáp mà kéo file từ server nước ngoài :(
  3. KID ZERO PRO

KID ZERO PRO Thành viên cấp 1

mọi người cho em hỏi pass là gì nhi? em điền pass " Kiendoc.com " báo lỗi ak
  4. toidauxoan

toidauxoan Thành viên cấp 1

Mạng này kéo về chắc chớt :(
  5. Lắc 1992

Lắc 1992 Mới đăng kí

e đội ơn thớt ^:)^
  6. ATTD

ATTD Mới đăng kí

Sao mình tìm qài k thấy cái folder brush giống như hình trên của AD vậy. Bạn nào cho mình cái link đó, mình đang cần. Cám ơn nhiều
  7. Phatbuile

Phatbuile Mới đăng kí

không tải dc...
    nó yêu cầu quyền truy cập
    xin giúp đỡ!!!!
  8. NPPhung

NPPhung Mới đăng kí

- Mình đã yêu cầu truy cập với địa chỉ email nguyenphuocphung169@gmail.com. Bạn vui lòng check và chấp nhận. Mình xin chân thành cảm ơn :D
  9. Phatbuile

Phatbuile Mới đăng kí

10. huuloc131

huuloc131 Mới đăng kí

Chào bạn, mình không vào được trang download vì chưa được cho phép ? Email cua minh : designerphl@gmail.com

Thanks
  11. koolboy9x

koolboy9x Thành viên cấp 1

Mình không có quyền Down? :'(
  12. dvthanoi

dvthanoi Mới đăng kí

Mình đã gửi yêu cầu truy cập với mail Toandoan1811@gmail.com rồi mong ad đồng ý giúp mình ..:)
  13. L.Phong

L.Phong Mới đăng kí

Anh ơi em xin quyên dowload tài liệu ạ, gmail của em là: ngandragon25@gmail.com , em xin cảm ơn ạ
  14. hoahoc12

hoahoc12 Thành viên cấp 1

15. tran00minh00hieu

tran00minh00hieu Thành viên cấp 1

Câu View rồi !
  16. pvspro096

pvspro096 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn