Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn máy tính dùng cho Painting

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi tahie, 10/4/19.

Lượt xem: 5,040

1. tahie Mới đăng kí

Xin chào,
    Hiện tại em đang dùng con Asus Gl552J, con này khá nặng, và có một lỗi tương đối hại mắt là màu sắc màn hình khi gập lên gập xuống không nhất quán.
    Chính vì thế mà em đang có dự định lên đời máy chuyên dùng cho ngành này. Em đang khá phân vân giữa hai dòng Macbook Pro 2015 và 2017 (15inch), ngân sách của em trong khoảng 37 triệu đổ lại, vì thế em dự định mua lại máy cũ.

Do em không có nhiều kiến thức về máy tính nên rất mong mọi người tư vấn máy giúp em ạ (em ở TPHCM)
    Em cảm ơn rất nhiều.

...
  2. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Macbook Pro Retina 2014 - MGXC2 / 15" / Core i7 2.5 / 16GB Ram / SSD 512GB
  3. viet16051995

viet16051995 Thành viên cấp 1

Bạn vẽ thì mua mấy con trên làm gì? mua con cintiq pro cắm vào, tiền trên có khi mua được con mobile studio cũ.

Ủng hộ diễn đàn