Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vài tấm Horror

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kn Photography, 21/4/13.

Lượt xem: 2,562

1. Kn Photography Thành viên cấp 1

Khá thích chủ đề horror nhưng chưa có tí kinh nghiệm nào trong lĩnh vực này nên mong mọi người chém nhẹ để em biết đường phấn đấu ạ :3
    Tự nhận xét là chưa biết chỉ mẫu pose cũng như làm khuôn mặt vô hồn giống ma. Không biết Make up với góc chụp chưa hay. Kĩ thuật Photoshop chưa tốt, làm ảnh bị đơ cũng như nhiều tấm nhìn còn giống người hơn là giống ma.
    Tấm đầu sặc mùi GATO :v

...
    Tạ Thị Liên, mgr, tamcon1 người khác thích bài viết này.
  2. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

;;) sao mình ko thấy sợ mấy nhế???
    Kn Photography thích bài viết này
  3. Kanzz.Elf

Kanzz.Elf Thành viên cấp 2

mình cũng không thấy sợ ???
  4. QuangC6k40

QuangC6k40 Thành viên cấp 1

đang ở nhà 1 mình + nhà cuối ngõ mà vẫn ko thấy sợ :)
  5. bossbaby9x

bossbaby9x Mới đăng kí

Sợ quá đi 8-}#:-shii
  6. James Lk

James Lk Thành viên cấp 1

Ai muốn sợ giờ này cứ search Google rùi tắt đèn xem phim "The eye 10" của Thái đi, vui lắm :x
  7. longmaba

longmaba Thành viên cấp 1

nhận xét chút, tấm đầu bạn để hình background của chữ làm chữ hơi khó nhìn, ko có dòng dưới thì chắc mình cũng ko đọc được nó là chữ gì :D và ngược lại, chữ làm hình khó nhìn, cũng phải nhìn kỹ mới ra đấy là cái mặt :D

ở tấm thứ 2, màu chủ đạo là trắng xám, những vết ở tay với mặt theo mình đoán là máu nhưng mặt lại không cho mình cảm giác máu mà giống màu da hơn, nếu mặt mod đánh trắng hơn một tí thì sẽ thể hiện sự tương phản rõ hơn :D
    Kn Photography thích bài viết này
  8. Duperman

Duperman Thành viên cấp 1

mềnh r kết #2 :v
  9. DragonKid252

DragonKid252 Mới đăng kí

Mod là nam hay nữ vậy bạn, thấy tóc dài thì nghĩ là nữ mà cứ giống giống nam thế nào ah :|
  10. Kn Photography

Kn Photography Thành viên cấp 1

nữ đó bạn

Ủng hộ diễn đàn