Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ Free tranh (chibi) nhân ngày 8/3 - Nhanh tay tham gia để nhận ngay tranh cực dễ thương

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi quynhlt57, 17/2/14.

Lượt xem: 2,096

1. quynhlt57 Thành viên cấp 2

Tình hình là mình có lập chủ đề để tìm việc làm nhưng tình hình là kết quả quá ế ẩm vì dạo này tranh vẽ hết hot rồi :(

Mình có lập 1 face vẽ tranh , nhân ngày 14/2 và 8/3 mình có dịch vụ Vẽ Free

Các bạn vào ủng hộ nhé ( yên tâm ko lừa đảo nha ) ko tin các bạn có thể click xem bài viết của mình sẽ rõ :"> , hihi

Link facebook :Nhận vẽ Tranh - Quỳnh Aka - ( facebook.com/QuynhAka)

Link 1 số tranh đăng trên forum mình : forum.vietdesigner.net/threads/tim-viec-nhan-ve-tranh-co-minh-hoa-a.48507/

forum.vietdesigner.net/threads/ve-bang-chuot-em-gai-cac-bac-cho-em-y-kien.37707/#post-542872

...
    siukoi thích bài viết này
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn này vẽ đẹp + Free mà không thấy ai vào đăng kí nhờ ?
    quynhlt57 thích bài viết này
  3. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Up cho thớt lên :) chúc kiếm được nhiều đơn đặt hàng FREE
  4. quynhlt57

quynhlt57 Thành viên cấp 2

Eminem : thế mới buồn chứ ạ , bác vào like ủng hộ page em nhé :">

@ Nguyễn Hoàng Minh Long: cám ơn bác nhé , có j bác goi bạn bè ủng hộ giùm em nha ^^
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  5. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

Up giúp bác, mong bác đắt khách hơn :)
    Được thì bác sáng tạo em 1 bức nhé, dạo này chúng nó yêu nhau làm em tủi quá bác ợ :(
  6. quynhlt57

Đoàn Võ Duy Thanh : sáng tạo thì đơn giản thôi , bác cũng FA à ? ;))

Có gì bác vào facebook ủng hộ em phát . Rồi đưa ảnh qua inbox facebook em vẽ cho
    Đoàn Võ Duy Thanh thích bài viết này
  7. Đoàn Võ Duy Thanh

Em FA bác ạ @@ Facebook bác em like rồi, em ứ có hình để gửi bác đâu =)) bác cứ sáng tạo kiểu thư sinh, đeo kinh cận, hơi ốm 1 tí, mặt thì bác muốn đẹp bao nhiêu cũng được :)) em ít tự sướng nên chẳng có hình ảnh quái gì cả, kiểu em thì chỉ có chừng đấy thôi ;))))
  8. quynhlt57

ts bác , bác nói thế làm lại vận dụng trí tưởng tượng rồi , ok thanks bác đã like

để thử thả 1 , 2 hôm nữa em sẽ tái hiện hình ảnh bác =))
  9. Đoàn Võ Duy Thanh

thanks bác đã cố gắng với em :)) em cũng kéo topic lên fb quảng cáo giúp bác luôn vậy :))
  10. comeback_olizia

comeback_olizia Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn