Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ Logo , anh em giúp mình với :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phúc Đào, 21/2/13.

Lượt xem: 2,639

1. Phúc Đào Thành viên cấp 2

Tình hình là mình cần vẽ gấp cái logo có chữ CT và có con chim :) Mình đang vẽ nhưng ý tưởng của xếp mình đưa ra ình ko thực hiện được,pro nào có khả năng thì vẽ giùm mình rồi upload cái demo cho mình xem,nếu được thì mình sẽ trả công cho nhé !!!
    Đây là cái mẫu mình làm,các bạn cứ thể hiện miễn sao nhìn tương đối cái demo mình vẽ và còn màu sắc thì tùy các bạn ,không có màu đen là được,thank các bạn nhiều nhiều :)

...
  2. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Bác thấy sao ạh
    dn80Phúc Đào thích bài viết này.
  3. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Không nhìn ra dc chữ ct.
    Phúc Đào thích bài viết này
  4. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

Thank bác,nhưng cái này có vẽ giống thư pháp quá,mình muốn cái gì đó sắc mà nhìn nó hiện đại 1 tý,có thể ko nền được ko bác,ráng giúp em ,e sẽ ko quên :)
  5. westlife911

westlife911 Thành viên cấp 1

Công ty bác làm là về cái gì để còn có ý tưởng chứ
  6. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Làm xong rùi chả biết đặt con chim vào đâu nữa #:-s
    westlife911 thích bài viết này
  7. westlife911

westlife911 Thành viên cấp 1

hoang7991 thích bài viết này
  8. Phúc Đào

Các bạn có thể làm tựa tựa giống cái mẫu của mình đc không , cty mình làm về điêu khắc :)
  9. HL.Thanh

HL.Thanh Thành viên cấp 2

[Hỗ trợ cho bác trên 1 tấm :D
  10. Phúc Đào

Thank pro :) Nhưng logo nhìn trẻ con quá :)
  11. Phúc Đào

Mình đã tự mò mẩn vẽ như thế này,các bác cho ý kiến ,để em trình sếp duyệt :)

Ủng hộ diễn đàn