Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wacom không nhận driver trong đĩa

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi mèoo đen, 24/11/16.

Lượt xem: 6,253

1. mèoo đen Mới đăng kí

Chào anh em!
    Em mới mua một cái wacom CTL490, sẽ ko có gì nếu lúc cài driver trong đĩa CD kèm theo xong, nó hiện lỗi này

Em đã dùng đủ cách trên web chỉ nhưng vẫn bị lỗi đó dù cài bản thấp hơn, wacom cứ nhấp nháy đèn liên tục, cài bản mới nhất thì lại bị lỗi khác dù em đã cài C++2015 đầy đủ
    em nhờ anh kĩ thuật viên bên shop bán wacom thì ổng cũng bó tay, bảo có lẽ vấn đề nằm ở win, các thánh cho em lời khuyên với ạ :( em mới mua về mà chưa được dùng lần nào cả huhu
    cám ơn anh em đã quan tâm nhé

...
  2. Ká Đại Nhân

Ká Đại Nhân Mới đăng kí

bạn có cài anti virut nào k? vì mình thấy lỗi báo về là win của bạn bị mất 1 file kìa .
    bạn gõ lại cái tên file đuôi .dll google coi bên phía win có cung cấp lại file bị miss không?
    mèoo đen thích bài viết này
  3. mèoo đen

mèoo đen Mới đăng kí

Ká Đại Nhân ko có phần mềm anti virus bạn ạ, mình tìm trên google rồi, có file dll đó nhưng mà down về k biết bỏ vào đâu
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Cài lại win là hết thôi
  5. anhlogchicbong

anhlogchicbong Mới đăng kí

Tuyệt vời, cám ơn chủ thớt .

banmetoday.com
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn