Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bộ cài BCC10 của Premier cho MAC OS

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi thanhtunghoangkim, 5/5/17.

Lượt xem: 10,672

1. thanhtunghoangkim Mới đăng kí

Tình hình là em đã cài bộ BCC10 cho Windows nhưng kiếm trên mạng không thấy bộ BCC10 cho MAC OS
    Anh chị em nào có bộ này dành cho MAC OS hú em nhé.
    Em sẽ hậu tạ

...
  2. nguyenhongson

nguyenhongson Thành viên cấp 2

Boris continuum complete 10?
  3. thanhtunghoangkim

thanhtunghoangkim Mới đăng kí

4. nguyenhongson

5. huydominic

huydominic Mới đăng kí

Anh #nguyenhongson hướng dẫn em thuốc với. Em đã cài vào nhưng khi chuyển cảnh thì nó có chữ màu trắng phía trên "This Boris product is in trial mode. To purchase a license for this softwaresoftware please call Boris FX sales at: 1-888-77-BORIS or visit website."

Giống như là bị bản quyền, khi dùng plugin là bị chèn chữ như trên. Em nghĩ là thuốc chưa được, nhờ anh hướng dẫn ạ. Em mới dùng mac nên hơi lơ ngơ.
    Chỉnh sửa lần cuối: 26/10/17
  6. nguyenhongson

huydominic hiện tại thì cờ rắc bản 10 không chạy được nữa nên mình cũng tạm dừng dùng BBC, và đã có BBC bản 11 nên mình chờ có thuốc bản 11 rồi dùng lại.
    davy Tung thích bài viết này
  7. davy Tung

davy Tung Mới đăng kí

Trời, tiếc thật đấy. Dù sao cũng cảm ơn bạn nguyenhongson đã chia sẻ
  8. nguyenhongson

davy Tung bạn tải bản BCC của mình đó về, rồi cài đặt cho adobe CC 2015 vẫn dùng được nhé.

Ủng hộ diễn đàn