Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các thánh giúp em chỉnh ảnh bị rung tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lacloiqt, 15/9/15.

Lượt xem: 2,777

1. lacloiqt Mới đăng kí

Hix tình hình em chụp tấm ảnh mà nó bị nhòe do em rung tay, xin các thánh giúp em chỉnh cho nó nét với. Thanks các thánh nhiều nhiều

...
  2. lacloiqt

lacloiqt Mới đăng kí

các cao thủ giúp em với ạ
  3. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

lacloiqt :
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/9/15
  4. SerdyKee

SerdyKee Thành viên cấp 1

bác sửa kiểu gì nó giật tung chảo thế :3
  5. lacloiqt

lacloiqt Mới đăng kí

thanks bác andy ! Có cao thủ nào sửa nét hơn đc dùm em ko với ?
  6. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Có cách đó là bạn tìm hiểu 1 khóa chụp ảnh cơ bản và đầu tư 1 máy ảnh tốt hơn ^^!
  7. lacloiqt

lacloiqt Mới đăng kí

bác phúc hoàng nói thế thì nói làm chi nữa
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:-(||> chịu, ảnh này mình bó tay, không có cách khắc phục nào để cứu đc nó đến mức "tạm xem đc" cả
  9. PHUC-HOANG

PHUC-HOANG Thành viên cấp 2

Thực tế và giới hạn "công nghệ" hiện nay thì hình của thớt hết thuốc chữa rồi. Bác cứ làm theo đề xuất của em đi và cho qua tấm hình này. Chúc bác có máy chộp mới ^^!
  10. canon_it

canon_it Thành viên cấp 1

11. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

Của bạn đây
  12. herodark

herodark Thành viên cấp 1

lacloiqt của bạn nè đăng mãi không được tấm hình hóa ra mình lưu file chất lượng max 12mb nên k cho upload lên sửa lại mới được t9uK58l.jpg

Ủng hộ diễn đàn