Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ về việc chỉnh sửa thumbnail của Blogger

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi thainamtran, 21/7/14.

Lượt xem: 2,612

1. thainamtran Mới đăng kí

Mình mới tập viết blog không biết nhiều về code, thấy cái template miễn phí này đẹp , gọn nhưng có vấn đề thế này
    Thứ nhất là có cách nào để thumbnail căn chỉnh đều nhau không, như các bạn thấy thì giữa phần test 4 với phần "test test test test test test tes test test" cách nhau rất xa. Mong các bạn có thể giúp mình code để nó tự động căn chỉnh lại nha.
    Thứ hai là có cách nào làm cho bài mình post lên ở thumbnal chỉ hiện ảnh và ở trên mặt ảnh là tiêu đề bài viết không, tức là thay vì mấy dòng test 1, test 2 test 3 ở dưới bức ảnh thì nó nằm ở góc của bức ảnh luôn, và xóa đi mấy dòng review và read more phía dưới chữ comments.
    Cái blog mà mình đang test là đây :
    tfreagle-service.blogspot.com
    Mọi người giúp mình với nghe
    Cái template miễn phí này là Kontify.
    Cảm ơn vì đã xem qua vấn đề của mình

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn