Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp fix lỗi cài đặt Adobe After Effect CS6

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Mã Sơn Tùng, 12/3/15.

Lượt xem: 22,398

1. Mã Sơn Tùng Mới đăng kí

Mình vừa mới cài xong Adobe After Effect CS6. Sau khi vào thì nó báo lỗi này:

"After Effects error: Crash in progress. Last logged message was: <4788> < DynamicLink><5>C\Program Files(x86)\Common Files\Adobe\ DynamicLink\CS5|dynamiclinkmanager.exe"

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

cài lại win :D và cài lại ae . or down bản khác để cài
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Đâu phải cái lỗi gì cũng mang đi cài lại win hay ghost lại đâu? Trường hợp bí quá mới phải dùng đến chúng thôi.

Luffy Mũ RơmHà Bơ thích bài viết này.
  4. Mã Sơn Tùng

Mã Sơn Tùng Mới đăng kí

mình fix đc rồi!
    thanhnemo thích bài viết này
  5. thanhnemo

thanhnemo Thành viên cấp 1

Mã Sơn Tùng .....anh làm thế nào fix đc thế ạ ...e cũng bị gặp lỗi như thế :(
  6. Nhật Nam 05234

Nhật Nam 05234 Mới đăng kí

@Dù Kun VietDesigner mình làm như vậy rồi sao mà restart lại máy nó vẫn báo lỗi như vậy
    Mong bạn giúp đỡ
  7. qcthienphat

qcthienphat Mới đăng kí

Sửa lỗi After Effects error: Crash in progress. Last logged message was: <4788> < DynamicLink><5>C\Program Files(x86)\Common Files\Adobe\ DynamicLink\CS5|dynamiclinkmanager.exe"
    nhanh gọn và lẹ nhé các bạn

Ủng hộ diễn đàn