Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn đặt quảng cáo header Xenforo giống vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Xenforo' được đăng bởi lacluoc, 31/5/16.

Lượt xem: 6,670

1. lacluoc Mới đăng kí

Mình thấy vietdesigner đặt quảng cáo header rất đẹp, mong các bạn cho mình xin code quảng cáo và hướng dẫn nhé. Cảm ơn cả nhà

...
  2. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

bạn phải cho xem demo mới hd được chứ
  3. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bạn dùng mã nguồn gì, web bạn là gì để anh em xem còn hướng dẫn
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đặt ở template logo_block và tùy chỉnh thêm css cho chuẩn vị trí bạn nhé :)
  5. Ronaldo

Ronaldo Mới đăng kí

Bạn vào template vào phần head chọn logo_block css nhé
  6. lacluoc

lacluoc Mới đăng kí

7. lacluoc

lacluoc Mới đăng kí

8. TruongHao

TruongHao Thành viên cấp 2

@lacluoc bạn chèn code cần q/c vào hook: ad_header (template) sau đó nếu muốn nằm bên phải thì thêm css vào float:right;top:xx; cân chỉnh sao cho phù hợp
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình đã chỉ cái hướng đi, còn lại bạn phải tự làm lấy chứ, làm forum mà ko tự mò đc mấy cái này thì khuyên bạn đừng làm, còn đã làm thì phải học mày mò, mà mày mò thì nên từ cái căn bản trc :)
  10. lacluoc

lacluoc Mới đăng kí

Cảm ơn TruongHao nhé
    Cảm ơn nốt bác Phạm Hữu Dư , em làm được thì đã chẳng hỏi làm gì. xin bên vnxf được luôn, các admin bên ấy nhiệt tình thật.

Ủng hộ diễn đàn