Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hướng dẫn hiệu ứng trên banner Wakeup 247

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Huỳnh Hoa, 6/10/16.

Lượt xem: 4,104

1. Nguyễn Huỳnh Hoa Mới đăng kí

Dạ chào các bác ạ,

Tình hình là em chỉ là Designer cùi cùi thôi, còn rất nhiều điều phải học hỏi, hiện tại em đang làm quảng cáo cho nhãn hàng Wakeup 247, em muốn xin các tiền bối hướng dẫn thêm cho em về các hiệu ứng có trong banner do bên nhãn hàng đưa qua nhưng họ không cung cấp kv, hjc, sẳn cũng là học hỏi thêm các tiền bối đi trước,

Trong banner này, các tiền bối hướng dẫn giúp em cách tạo hiệu ứng tan vỡ như text "Lờ đờ uể oải" và cái hiệu ứng nước cà phê và cục đá quấn quanh chai Wake-up 247

Các tiền bối xem nếu được cho em bài hướng dẫn với, em cảm ơn nhiều.

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Nguyễn Huỳnh Hoa : Nói thật, thì nếu bạn muốn học làm dc y chan như nó, thì Photoshop rất giỏi, hoặc bạn thuê mình làm, có trả công, thì mình làm dc y chan như nó, file PSD ngon lành, giao cho bạn, bảo đảm đẹp lung linh, nếu bạn muốn chỉ sơ sơ, thì mình chỉ 2 chiếu dưới này :

1. cờ rắc Brush.

2. Water splash.

1993tantaiphuongmy thích bài viết này.
  3. phuongmy

phuongmy Thành viên cấp 1

vậy ps của đai ca là rất giỏi rồi :D
  4. Nguyễn Huỳnh Hoa

Nguyễn Huỳnh Hoa Mới đăng kí

tranvan.muon :)) okey tks bạn, mình nghèo, hem có $ thuê đâu =.=....
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@phuongmy và @Nguyễn Huỳnh Hoa : Mình chỉ hướng dẫn sơ thoai, thật ra, mình làm nghề nghiệp kiếm sống riêng, chứ hok có thời gian kiếm sống bằng mấy cái này đâu, tốn thời gian lém, sẵn đây, cho các bạn xem chơi, 1 hình mình làm demo giao lưu, mình chỉ là làm nhanh gọn, hok phải làm toàn bộ 100% "công lực" nhé, mình chỉ làm 25% "công lực" thoai, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 7/10/16
    phuongmy, Phương ThyBát Nhã thích bài viết này.
  6. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Ca này tương đối khó đấy. Rất đáng thuê người cứng tay làm. Một hai câu trả lời không chỉ nổi đâu.

Ủng hộ diễn đàn