Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin phép mod, up bài hướng dẫn ký trên trang của Nhà Trắng ủng hộ Vn vụ HD981

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi FanSon, 26/5/14.

Lượt xem: 2,321

1. FanSon Thành viên cấp 1

mình tin các bạn ở đây phần lớn là ký rồi. Nhưng có nhiều người còn chưa biết ký như nào và lập tài khoản như nào. Nên mình up vào đây, ai chưa ký thì bỏ 1 phút ra ký. coi như hành động thiết thực nhất .
    Đầu tiên vào Links:

https://petitions.whitehouse.gov/pe...itory-deployment-oil-rig-haiyang-981/p2b7Rnnv

sau đó bạn làm theo cách mình viết cụ tỉ như trong ảnh. Yêu cầu đơn giản nhất. bạn có email và vẫn check được mail :D

Sau đó bạn kiểm tra địa chỉ hòm thư, click vào link mà

sau đó bạn kiểm tra hòm thư, click vào links mà từ địa chỉ Whitehouse.gov info
    gửi về - mất khoảng 3-5 phút, bạn đừng sốt ruột.
    Cuối cùng, bạn quay lại links

https://petitions.whitehouse.gov/pe...itory-deployment-oil-rig-haiyang-981/p2b7Rnnv

và click vào ô :

TKS mod chúc mọi người nhiều ảnh đẹp <3

...
    xperia_optimusA3ersxSOnes thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic ko vi phạm, nhưng lần sau còn post sai box thì bạn sẽ bị xử lý đấy :)
    ZinPFanSon thích bài viết này.
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Nhảm nhí, sao không kêu điện Kremlin ấy?
    ZinP thích bài viết này
  4. FanSon

FanSon Thành viên cấp 1

Rất xúc động vì những bạn như bạn comment #3.
    ZinP thích bài viết này
  5. banbaonylong

Bạn cá với mình xem White House nó có CẤM VẬN thằng tàu như Petition ghi hay ko?

Chửi Mỹ cho lắm h đi xin xỏ Nhà trắng rủ lòng thương à :v
    ZinP thích bài viết này
  6. FanSon

FanSon Thành viên cấp 1

tks mod: Mình chỉ thấy điều có thể làm được, rất đơn giản và thiết thực hơn là ngồi Fb gõ phím kêu gào :). Tuy có sắc thái chính trị, nhưng Forum và nơi này là chỗ đông bạn tham gia, nên mình mới nhờ ! Bài viết không đem lại lợi ích cho bất kỳ cá nhân nào và đương nhiên cũng không động chạm ai. Và thông tin này cũng hoàn toàn chính xác và thiết thực.
    ZinP thích bài viết này
  7. FanSon

FanSon Thành viên cấp 1

#3: Mình ko tranh luận với bạn nữa. Lời nhắn cuối: Nếu làm - thì sẽ có 2 trường hợp: yes/no. Nếu bạn không làm : only No.
  8. banbaonylong

Mình không nghĩ bọn Mỹ dùng tiền của dân Mỹ để đi ủng hộ NGOẠI BANG tranh chấp lãnh thổ đâu ;)

việc THIẾT THỰC hơn sao bạn không nhắn tin ủng hộ Hoàng Sa - Trường Sa?
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

1thằng to con nó nói nó ủng hộ bạn wính 1thằng to con khác có hung khí vậy bạn có wính nó ko, trong khi bạn chỉ to bằng cái mắt con muỗi :v :v
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn