Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

After Effect Lỗi màn hình view

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi oceankingdom, 28/7/16.

Lượt xem: 3,702

1. oceankingdom Thành viên cấp 2

Anh em ai gặp lỗi như này chưa ? không có bất cứ layer nào phía trên con cá mập ( bên dưới nó cũng không có layer nào như thế luôn ) nhưng vẫn có mấy cái ô hình vuông hình chữ nhật xếp thành hàng như kiểu có hình gì đó luôn, che mất một phần con cá với bất cứ layer nào dưới nó luôn )_(

...
  2. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

+_+ Mấy bác không bao giờ gặp lỗi này sao ?
  3. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

4. oceankingdom

Mình test ở máy khác rồi +_+ cũng bị y như vậy luôn, không hiểu nó lỗi cái gì nữa.
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Vậy là file bạn bị rồi còn gì nữa.
  6. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

bạn có dùng puppet tool không ?
    oceankingdom thích bài viết này
  7. mono

mono Thành viên cấp 2

puppet tool, bạn k dc thay đổi position của layer , thay đổi là bị lỗi như thế
    oceankingdom thích bài viết này
  8. oceankingdom

mono Bạn cho mình hỏi chút, mình sử dụng pp sau đó đưa layer dùng pp đó vào trong một composition. Sau đó xử lý position của com đó.
    Có cách xử lý gì khác để làm việc đó không bạn ?

Ủng hộ diễn đàn