Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai biết ERASER BLENDING

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phuong04k6, 7/12/12.

Lượt xem: 3,323

1. phuong04k6 Mới đăng kí

Nha mình ai biết ERASER BLENDING không nhỉ,ai biết cho mình 1 tut hướng dẫn nhé, đang cần
    thank all

...
  2. phuong04k6

phuong04k6 Mới đăng kí

Ai giúp mình với
  3. phuong04k6

phuong04k6 Mới đăng kí

không ai giúp mình ak
  4. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Nguồn: http://www.vietphotoshop.com/vietphotoshop/?p=570
  5. phuong04k6

phuong04k6 Mới đăng kí

bài này em đọc rùi nhưng không thục hiện được, bác có thể tut bài nào thật chi tiết không ạ
  6. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

như thế còn ko chi tiết :-s
    phuong04k6 thích bài viết này
  7. TylerKid

TylerKid Về hưu

bạn ko thực hiện được do khả năng của bạn chứ ko phải do tut, tut này hướng dẫn tuy ko tỉ mỉ đến từng chút 1 nhưng cũng đủ cụ thể để hiểu
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Vậy bạn chơi Eraser nguyên thủy opacity 100% lun đi , khỏi Blending ... =''=
  9. ligia

ligia Thành viên cấp 2

Bó tay bạn này :-ss
  10. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

tut hay và tỉ mỉ vậy cơ mà
  11. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Khuyên bạn nên tìm hiểu rõ các công cụ trong PTS trước đi, nếu không biết các công cụ và các từ ngữ trong PTS thì đọc tut ko thể hiểu được đâu
  12. phuong04k6

phuong04k6 Mới đăng kí

thank all!, em :~>

Ủng hộ diễn đàn