Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai giúp em chỉnh hiệu ứng ảnh với ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi namanhchang, 25/12/12.

Lượt xem: 4,380

1. namanhchang Mới đăng kí

[​IMG]đây là ảnh gốc của em:D [​IMG] ghép em vào với cây đàn này
    [​IMG] em vọc tí mà thấy nó sao,mấy anh chị nếu thấy em ghép không đẹp thì ghép lại giùm em :P, rồi em mún mấy anh chị giúp chỉnh hiệu ứng ảnh cho em sao cho nó giống tấm dưới đây, gắn back ground khác cũng được, miễn cho đẹp đẹp tí :D,[​IMG]

...
  2. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

3. namanhchang

namanhchang Mới đăng kí

dạ đúng rồi :x
  4. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

ủa mà gắn cây đàn mới vô chi?? nó cũng là 1 loại mà :v :v còn bạn muốn làm giống cái hềnh đó thì bạn tách MOD ra rùi chuyển MOD thành nét chì ( trên mạng tìm chuyển hình thành nét chì,, nhóc lun) muốn màu thì khỏi chuyển wa trắng đen.. còn lại là do bạn làm thôi ^^
  5. namanhchang

namanhchang Mới đăng kí

nhưng mà anh ơi, lúc em chỉnh nét chì, nó vẫn còn màu đen của áo của tóc, nhìn ko đẹp lắm, anh chỉnh giùm em được ko
  6. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Đang đánh Classic tự nhiên thay cây Acoustic zô chi zậy, bạn là người chơi đàn mà lại hem biết trân trọng cây đàn của mình rồi [​IMG]
  7. namanhchang

namanhchang Mới đăng kí

dạ tại em thấy, để cây lake wood cho ngầu :D

Ủng hộ diễn đàn