Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ai khi save 1 số chi tiết bị biến thành jpg?

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi dungnt115, 6/7/18.

Lượt xem: 4,479

1. dungnt115 Banned

Các bác cho em hỏi file Ai khi em save rồi tắt đi mở lại một số chi hình vẽ nó chuyển thành jpg là sao ạ. Các bác chỉ giáo cho ạ.

...
    Anh Design - GV thích bài viết này
  2. bdesign

bdesign Banned

Lại 1 thằng hỏi câu ngớ ngẩn. Chi hình vẽ là cái đéo gì? Thế trước khi save thì cái Chi hình vẽ ấy nó là cái định dạng củ kẹc gì?
  3. dungnt115

dungnt115 Banned

4. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

cái hình bể bấy nhầy thế mà vẫn ghi chú vector đc hả thớt, cái path chú vẽ lại theo cái hình đúng và 0 đổ màu cho no đúng 0, khi save thì có thể cái path nó nhảy xuống nằm dưới cái hình, thớt kéo bao quanh đi coi nó có hiện 0
    dungnt115 thích bài viết này
  5. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

Gửi file gốc lên cho anh em dễ coi hơn bạn ơi!
  6. dungnt115

dungnt115 Banned

LoveGost ngôi sao quả cầu đốm sáng toàn bộ là file path em ko chỉnh gì em save lại tắt nó đi khi mở lại file nó lại thành jpg răng cưa thế bác ạ. Em save PDF viứt vào ai lại bình thường ko bị gì bác ạ.
  7. bdesign

bdesign Banned

Ối giời ơi thày Anh lại vào dồi! Ý thằng chủ thớt thày em là nó vẽ cái path tia sáng kia. Thằng thày chủ thớt chú mày phải mô tả cách vẽ ra sao bằng lệnh gì (blend, blur hay cái gì) dồi đưa file gốc lên các thày anh giải đáp.
    Anh Design - GV thích bài viết này
  8. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

bdesign chuẩn rồi, ý là phải có file, xem nó như thế nào mới giúp được bạn thớt ơi.
  9. trinhvanhiep

trinhvanhiep Thành viên cấp 2

hỏi ngu thì bị chửi sml, mà ko hỏi thì cũng ngu...haha Em muốn anh sống sao =))=))=))
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn